kilimo cha mananasi


H

hlary junior

Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
H

hlary junior

Member
Joined Aug 28, 2013
22 0 0
jamani naombeni mnipe mwongozo nataka kuanza kulima mananasi maeneo ya kiwangwa kati ya bagamoyo na msata kwa hivyo nilikua naomba kama kuna mtu anajishughulisha na huo mradi anishirikishe kuanzia gharama ya kupata shmba la ukubwa wa ekari moja kwani kiwango changu cha pesa ni kidogo kwa hivyo nataka kupata shmba la gharama ndogo as possible na gharama za kuandaa mpaka kupanda pmja na bei ya mbegu na kadhalika naombeni msaada wa mawazo mawasiliano yangu ni 0755966673 na email ni hmafole@gmail.com
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,051
Likes
182
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,051 182 160
jamani naombeni mnipe mwongozo nataka kuanza kulima mananasi maeneo ya kiwangwa kati ya bagamoyo na msata kwa hivyo nilikua naomba kama kuna mtu anajishughulisha na huo mradi anishirikishe kuanzia gharama ya kupata shmba la ukubwa wa ekari moja kwani kiwango changu cha pesa ni kidogo kwa hivyo nataka kupata shmba la gharama ndogo as possible na gharama za kuandaa mpaka kupanda pmja na bei ya mbegu na kadhalika naombeni msaada wa mawazo mawasiliano yangu ni 0755966673 na email ni hmafole@gmail.com
Kaka ukipata information naomba unishirikishe mana sote tunamtaji mdogo
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240