Kilimanjaro express na wizi wa mali za abiria

Kilimanjaro express na wizi wa mali za abiria

Salaaam wanajamvi
Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hvo,leo nmesafir toka Dar kuja mosh lakn cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hvo wameiba laptop yangu na pesa, wahudum hawakutaka kunpa ushirikiano na wiz umetokea wakat wa kwenda kupata lunch pale highway korogwe...Kinacho nisikitisha zaidi n maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hv "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua

Angalizo taften mabus mengne yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudum njaaa kali inawaponza..........

"Your safety is out concern" Sijaelewa ina maana gani?
 
T was a typn error, ts OUR not Out mkuuu


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Salaaam wanajamvi
Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hvo,leo nmesafir toka Dar kuja mosh lakn cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hvo wameiba laptop yangu na pesa, wahudum hawakutaka kunpa ushirikiano na wiz umetokea wakat wa kwenda kupata lunch pale highway korogwe...Kinacho nisikitisha zaidi n maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hv "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua

Angalizo taften mabus mengne yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudum njaaa kali inawaponza..........

Pole sana. Tatizo la abiria wengi kwenye magari kama anakitu cha thamani utamjua tu sababu ya KUJISHITUKIA. Unakuta mtu kama anahela mfukon akiguswa tu kashtuka, mara kashika begi la laptop mara aliache. Mbona mimi nasafiri na hela nyingi na zinakuwa kwenye begi/ mfuko wa nailoni na nina miaka mingi sijawahi kuibiwa.

Onyo ukiwa na kitu chenye thamani na upo kwenye usafiri wowote tulia. Mie huwa nakula hapo na hela zipo kwenye begi tena sishuki nazo cjawahi kuibiwa.
 
Well said mkuu, tumewasiliana nae sawaya baada ya watu kudai huu mchezo unachezwa na vijakaz wake, atalipa fidia coz ameshajifunga yy mwenyew kwenye ticket zake kwa kutuhakikishia usalama wetu... Waache watukane sku yao ipo watakuja humu na wengne wataamua jinyonga kabsa.

...let me put clear, kuna usalama wa mtu binafsi, na kuna usalama wa mali zake, na kuna usalama wa mtu na mali zake, wewe unazungumzia upi!?
 
This time napita mwanga na kilimanjaro basi toka arusha tulipofika moshi mmuhudumu katangaza five minutes leg sttecht na ushuke na laptop yako sasa tatizo nini km warning huwa inatolewa na hii si mara ya kwanza kuisikia ikitoka ni uzembe wa abiria
 
Ushirikiano nliouhitaj mm toka kwake n kufanya utambuzi wa idad ya watu tuliotoka dar kama ipo sahiho tujue kuwa mwiz yumo ndan ya bus na kama kuna mtu/ watu wanamis na safar yao ilikuwa mpaka arusha nijue tayr ndo nshapigwa hvo sfar iendelee bt hakutaka toa ushirikiano huo mpaka nlipotake troub mm mwenyew kuwasiliana na trafc kituo cha hedaru,tumefka pale yule utingo hajui hata idad ya wtu wake anadai chat kaiacha dar ndo wakazd mtilia mashaka yy n company yake.

finaly ilkulkan kuna mbaba alishuka pale na inasemekana n mwenzao....sawaya atakuja kuclear uzembe wa watu wake kuna watu hawajui kusimamia ukwel ndo maana weng wanaishia lalamika,nini tofaut ya Ngorika la tsh 18 elfu mpaka 20 elf na KLM tsh 33 elfu? Usalama ndo watu tunaoutafta kwenye bus luxury na sio soda zao na biscut za sh 50 tsh zile


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Salaaam wanajamvi
Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hvo,leo nmesafir toka Dar kuja mosh lakn cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hvo wameiba laptop yangu na pesa, wahudum hawakutaka kunpa ushirikiano na wiz umetokea wakat wa kwenda kupata lunch pale highway korogwe...Kinacho nisikitisha zaidi n maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hv "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua

Angalizo taften mabus mengne yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudum njaaa kali inawaponza..........

Mosi pole kwa kuibiwa, Pili askante kwa tahadhari, Tatu sio KLM tu hata kampuni nyingine. For your information Office mate wangu alisafiri na mtu mmoja wa makamo mstaarabu na mtanashati toka dar wakiwa na Dar Express akiwa na Lap Top na vyeti vyake vyote kuanzia cha form four hadi cha Masters alikuwa akienda kuripoti chuo fulani huko kaskazini kwa ajili ya Phd.walipofika Highway alimuomba amwangalizie kwani dingi alimwambia yeye huwa hali njiani so hashuki.

Jamaa kurudi dingi hayupo, vyeti kadhalika Lap Top...
It is very unfortunate kama wale makondakta hawakuwakumbusha mlipofika Highway ila Dar Express na KIL ndizo kampuni zangu nazosafiria na ni kawaida yao kutangaza hivyo.

Sasa ndugu yangu usimwamini kiumbe yeyote wala sio issue ya sawaya wala dar express labdda kama kuna motives za kuharibiana biashara.
 
Asnte kwa ushuhuda wako mkuu,pole yake huyo alieibiwa mpaka vyeti mie nashukuru aliechukua laptop na adapter yake....Mungu ampe maisha marefu tu


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Mwenye KLM akiisoma hii thread, watu mtaanza kuibiwa hata kwenye mabuti. Ukienda kula highway, shuka na kiroba chako cha sukari.

Wapumbavu badala ya kupata shule toka kwa mleta mada, wanamkandya. anaewapeleka abiria highway ni nani? na kwanini awapeleke sehemu isiyo salama.? Vinginevyo mwenye basi atoe chakula km ambavyo anagawa vinywaji.

Ni ungese kumshambulia mleta mada. Keimanina!!!

Mkuu hapo asilaumiwe mtu, wezi hao ni wengi sana kwenye mabasi na unaweza huwa wanakata tiketi kama abiria akipata gepu anachomoka na mzigo hata kama ni kibaha mizani au Chalinze.

Tusiweke lawama kwa Mwenye basi au Mtoa mada sababu kama mwizi anaweza kukufatilia toka umevuta mshiko mahala fulani hadi kwenye daladala mnapanda nae mwisho wa siku anakuchomolea walet sio ishu.
 
Salaaam wanajamvi,

Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hivyo,leo nimesafiri toka Dar kuja Moshi lakini cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hivyo wameiba laptop yangu na pesa, wahudumu hawakutaka kunipa ushirikiano na wizi umetokea wakati wa kwenda kupata lunch pale highway Korogwe.

Kinachonisikitisha zaidi ni maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hivi "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua.

Angalizo tafuteni mabasi mengine yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudumi njaa kali inawaponza.

Mizigo ya ndani ya bus ni jukumu la abiliria kuchunga mzigo wake; mizigo ya kwenye buti ni jukumu la wahudumu wa basi kuchunga mzigo wa mteja.

Kama laptop ilikuwa kwenye buti na unarisiti ya kulipia huo mzigo nenda kafungue kesi utafidia lakini kama ulikuwa unajionesha kwa abiria wenzako kwamba una laptop, wakati unashuka abiria wenzako walishuka na mzigo hivyo si rahisi wahudumu wa kuzuia abiria asishuke na kitu chake cha thamani kama laptop.
 
Wote mlioshambulia kwa matusi na maneno ya kejeli cjui ilshawatokea au ndo akili zenu znavowatumen kupost utoto jf....,Mungu awatangulie kama n ujumbe nmewafikishieni nyote...
Mzungu alitengeneza, mimi nkanunua na bwana mwizi akaiba,,,,laptop yangu ikamzimikie huyo alieiiba au atakae uziwa Amina.

Ha ha ha ha.. Mkuu pole sana na ninacheka kutokana na hilo dua lako kwa mwizi wa hiyo Laptop.. Anyway mabasi ya zamani yalikuwa na maandishi makubwa kabisa "ABIRIA CHUNGA MZIGO WAKO"

Ushauri wangu Mkuu wakati mwingine uwe makini sana.. Kuacha valuable items kwenye basi ni risk kubwa..
Ninaongeza nguvu kwenye dua lako hilo lol..
 
Mwenye KLM akiisoma hii thread, watu mtaanza kuibiwa hata kwenye mabuti. Ukienda kula highway, shuka na kiroba chako cha sukari.

Wapumbavu badala ya kupata shule toka kwa mleta mada, wanamkandya. anaewapeleka abiria highway ni nani? na kwanini awapeleke sehemu isiyo salama.? Vinginevyo mwenye basi atoe chakula km ambavyo anagawa vinywaji.

Ni ungese kumshambulia mleta mada. Keimanina!!!

nakuunga mkono kaka
nakumbuka muda kidogo ukipanda haya mabasi wakifika hapo high way wanashusha abiria wote na wanafunga mlango hadi wote wamalize kula ndio mruhusiwe tena kuingia. sku hizi sjui wamekuwaje.

ila ni vyema kwa mleta mada kutuhakikishia kwmba alikuwa na mizigo yote hadi wakati anashuka High way na anauhakika alivyoshuka aliiacha ndani ya gari vinginevyo atakuwa alichezewa kitambo wakati mizigo husika ikiwa karibu na mikono na macho yake
 
...itafikia kipindi mtataka mlindiwe mpaka wallet zenu, nasisitiza "your safety" haimaanishi "your laptop" ukienda mahakamani u won't succeed, maana ilikuwa mikononi mwako, uta prove vipi kuwa ulikuwa na laptop?, je kila mtu akisema kaibiwa laptop itakuwaje, najaribu kukupa overlook kisheria ujue position yako, bad facts ni kwamba u don't have any evidence to prove kuwa umeibiwa laptop, ingawa yaweza kuwa kweli umeibiwa, aaliyesema kuwa jukumu la mzigo aliopanda nao abiria ndani ya basi ni juu ya abiria mwenyewe, yupo sahihi kabisa, na luxury haimaanishi ndio utachungiwa mpaka wallet yako.
 
Punguza mahaba na fikra binsfi ndugu


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Nipende kuwapa pole wale wato unaowafundsha kama kwel ww n tutor,kilaza hawez mwokoa kilaza mwenzake zaid na zaid ndo hao mnavilshana pichu tu,


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Salaaam wanajamvi,

Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hivyo,leo nimesafiri toka Dar kuja Moshi lakini cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hivyo wameiba laptop yangu na pesa, wahudumu hawakutaka kunipa ushirikiano na wizi umetokea wakati wa kwenda kupata lunch pale highway Korogwe.

Kinachonisikitisha zaidi ni maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hivi "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua.

Angalizo tafuteni mabasi mengine yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudumi njaa kali inawaponza.



Hata ukijakwenye ndege

No valuables will be paid by airline

So sishabikii Bali ulinzi wa maliniwako binafsi
 
Salaaam wanajamvi,

Kwa machungu makubwa nnaomba niwataaadharishe wale wote wapenz wa bus za luxury kwamba znaulinz wa kutosha kwa KLM sio hivyo,leo nimesafiri toka Dar kuja Moshi lakini cha kushangaza wajanja wa nchi niwaite hivyo wameiba laptop yangu na pesa, wahudumu hawakutaka kunipa ushirikiano na wizi umetokea wakati wa kwenda kupata lunch pale highway Korogwe.

Kinachonisikitisha zaidi ni maelezo yaliyopo kwenye ticket yao yakiwa yanasomeka hivi "your safety is out concern" wataalam wa sheria na lugha mtanisaidia kulidadavua.

Angalizo tafuteni mabasi mengine yenye usalama na kuweni makini na assets zenu za gharama ndugu zetu wanaohudumi njaa kali inawaponza.

Wangekuvua nansuruali walahi
 
Wangekuvua nansuruali walahi

Acha kabsa mchezo huo wa kuwavulia wanaume wenzio suruali mkuuu,ndoa za jinsia moja hazipo nchin kwetu rudi huko huko ulipocopy hlo jina ndo uendeleze tabia yako.


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Acha kabsa mchezo huo wa kuwavulia wanaume wenzio suruali mkuuu,ndoa za jinsia moja hazipo nchin kwetu rudi huko huko ulipocopy hlo jina ndo uendeleze tabia yako.


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨

Haahaa si kumaanisha

Hivyo mkuu niliamini Hao ni jamaa wabayasana kamaeanatupa docs ofisini hatanguo wangeweza kutuvua haawana adabukabisa
 
Back
Top Bottom