Kilichonisibu kwa bwana yule


habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
Heshima kwenu wanajamvi,

Leo katika pilikapilika zangu za hapa na pale, nikiwa na biashara zangu za kukopesha madera, vyupi, sidiria nk.

Nalipata kukutana na bwana mmoja hivi mitaa fulani hapa jijini, twafahamiana kidogo, isipokuwa hatujapata kuonana kitambo, bwana yule alifurahi aliponiona hali kadhalika bibi mie nilifurahika pia.

Bwana yule hakutaka tusimame sana tulipokutania, badala yake alitaka niingie ofisini kwake kutoka tuliposimama jengo lapili yake ili nipafahamu, basi nalifanya hivyo bila hiana.

Tulipoingia alinitambulisha kwa watu wake, baadae tukaingia ndani ofisini kwake sasa, bwana yule alitaka nikae kwa kiti, nalifanya hivyo pasi na shaka, tuliongea mawili matatu nikataka kuondoka, nikamwambia bwana yule, wacha niende nishapafahamu tena nitakuja wakati mwingine, akasema sawa.

Ile nainuka toka kwa kiti na yeye anainuka alipoketi, kumwangalia vizuri bwana yule tayari suruali yake hapa mbele palivimba sana, ile nasogelea mlango akanambia bibi wewe, nikamwitika bwana wewe! Akasema inamaana hujaona? Nikamuuliza, sijaona nini?

Akasema huoni bwana huyu anataka kuchana suruali, nikaguna kidogo, nikamwambia bwana wewe sijui nini wasema, Mara paap! Akanisogelea, nilistuka kidogo, nikamwambia bwana wewe samahani nachelewa kukusanya madeni yangu, nitakujia wakati mwingine, akaniambia sasa waniachaje na hali hii? Hakyanani niliishiwa pozi.

Bahati nzuri wakati natafakari nimtulize kwa jibu gani, secretary wake akagonga mlango, ndo ikawa njia ya bibi mie kutoka mbio kwenye hilo tundu la sindano.

Sijamuelewa bwana yule, zile ni nyege gani? Maana yake nini kunivimbishia mdude wake tena ofisini kwake? Ni mtu ambaye twaheshimiana sana kanishangaza mno.

Yule secretary nimemshukuru sana, maana nyege mshindo alizonionyesha bosi wake si za sayari hii.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,561
Likes
34,845
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,561 34,845 280
Asante kwa taarifa
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,536
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,536 280
Watu mnajaza server za jF... pia mnaongeza column zisizo na ulazma kwenye db
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,561
Likes
34,845
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,561 34,845 280
Km niwa sampuli hiyo tafadhali acha
Ww usingekuwa wa sampuli hiyo asingethubutu kukuletea hizo habari lkn kwa sababu mmezoeshana hayo mambo ndio maana kaweza kukuomba kwa namna hiyo
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
Ww usingekuwa wa sampuli hiyo asingethubutu kukuletea hizo habari lkn kwa sababu mmezoeshana hayo mambo ndio maana kaweza kukuomba kwa namna hiyo
Tumezoeshana tukiwa wapi na lini?

Nyege mshindo zitawaumiza aisee
 
P

Pure nomaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
1,146
Likes
1,192
Points
280
P

Pure nomaa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
1,146 1,192 280
Sawaa
 
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
806
Likes
684
Points
180
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
806 684 180
Inaonekana ww ni mtamu sana, itabidi na mimi nivimbishe siku tukimeet.....
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
Na kama sio secretary ulikuwa umeshaanza kufikiria utamsaidia vp tatizo kutokana na maelezo yako
Unanikoti vibaya, lkn ni haki yako kufikiri uwezavyo
 
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
11,627
Likes
19,088
Points
280
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
11,627 19,088 280
Nitarudi asubuhi sasa hivi nina akili za usiku tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412