Kilichonikera Miss Tanzania


Avatar

Avatar

JF Gold Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
676
Likes
29
Points
35
Age
29
Avatar

Avatar

JF Gold Member
Joined Jan 24, 2011
676 29 35
Miss Tanzania imetawaliwa na nyimbo (background) za kihindi cjui kiarabu tuu, Wakibadilisha wanaweka west Africa... Wanawaza nn hawa waandaaji... kwa hili wamenikera aisee...
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Sasa wewe unaangalia kwenye TV unakereka je waliotoa laki moja?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Miss Tanzania imetawaliwa na nyimbo (background) za kihindi cjui kiarabu tuu, Wakibadilisha wanaweka west Africa... Wanawaza nn hawa waandaaji... kwa hili wamenikera aisee...
<br />
<br />
Miss Tz is happening back on the day sasa tumebakiwa na MISSED TANZANIA
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
436
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 436 180
Dah! Ila 100,000 zimetoka kwa ajili ya kushuhudia viuno tu!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Wengi waliolipa laki moja wanawinda wachumba.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,025
Likes
4,642
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,025 4,642 280
<br />
<br />
100,000?????? Wachagga wameingia kweli!???
Wachagga hawawezi kulipa hela yote hiyo kuangalia vichupi Kama watakuwa wameingia itakuwa kwenye deal la kutoa huduma kama ya chakula, mapambo, music n.k
 
M

Maria77

Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

Maria77

Member
Joined Jun 2, 2009
19 0 0
VODACOM TZ wanajidai kutoa rambirambi kwa wahanga wa Z'bar hivi tuwaeleweje?au hizo 100,000 walishindwa kuzivumilia wakashindwa kuahirisha shindano uchwara?usanii mtupu hakukuwa na kipya sanasana inazidi kutoa washindi ambao tuna wasiwasi na uwezo wao wa kucompete miss world
 

Forum statistics

Threads 1,235,712
Members 474,712
Posts 29,231,574