Kilichomlazimisha Rostam kula matapishi yake ni hiki


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Ni mtazamo tu
 
F

fukunyungu

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
726
Likes
32
Points
45
F

fukunyungu

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
726 32 45
<b><span style="font-family: courier new"><font size="3">Wanajamvi:<br />
<br />
Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.<br />
<br />
Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.<br />
<br />
Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.</font></span></b>
<br />
<br />vilimwambia nn hvyo vyombo?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.



Inasikitisha kuona CCM imefika mahala pagumu sana kwani hakieleweki kinasimamia nini -- maovu au mema? Wakati wanamsukuma kada wao mashuhuri korongoni, walikuwa wanajuwa fika kwamba bado wanamhitaji kwani ndiye financier wao mkubwa. NMguvu ya Rostam haiko katika mvuto wake kwa wananchi au haiba, ila iko katika pesa alizonazo na ambazo nyingi zilitoka katika serikali kwa njia za kutatanisha kama vile Kagoda. Na ndicho kinachoifanya CCM kumg'ang'ania Rostam pamoja na yeye kujiondoa. Wengi katika CCM wanamuona ni lulu, na siyo fisadi kamwe.

Inashangaza pia wanachama wa CCM bado hawaelewi chama chao kinasimamia wapi kuhusu ufisadi -- wanakaa kuvurugwa vurugwa tu na viongozi wao. Kwa mfano hapo Igunga viongozi wangependa sana akina Dr Slaa wasilitumie suala la ufisadi katika kampeni, kitu ambacho hakiwezekani, hakuna sheria au kanuni ya kukataza hilo.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Nadhani hata lile la Msemakweli na mafaili ya Kagoda, ccm wamelitumia vizuri kwa faida yao.
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Hivi ulishawahi kumwona MHINDI mwenye msimamo. Hawa ni walewale akina "Kanjibhai" anafuata tamaduni zao.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.

mkuu hii avatar imewahi kutumiwa na member mmoja hapa jamvini,,au ndio wewe lakini umebadili jina??aisee!!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
<br />
<br />vilimwambia nn hvyo vyombo?
Hujamuelewa Ndevu si Mzigo kile anachokisema. Anasema vyombo vya dola vimetishia RA kumburuza mahakamani kwa wizi wa Kagoda na mengineyo iwapo ataendelea kukipa mgongo CCM! Hivyo ilibidi ale matapishi yake kwa haraka.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Mkuu,, Its quite obvious hicho ndo kilichomkuta!
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Hivyo ni dhahiri falsafa ya CCM kujivua gamba ilikuwa changa la macho!
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.
Nini kilimpata Dr. Lamwai yule mwanasheria bingwa kutoka chuo kikuu cha D'salaam mpaka akalazimika kurudi CCM?
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Rostam anabembeleza CCM imlinde kwenye ushahidi wa Msemakweli
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
NI sahihi kabisa huyu RA ameona noma na kusema hapa TZ siyo nyumbani na iwapo nitakaidi mapendekezo ya CCM bac msemo unaosema u scratch my back I scratch your back yaani jino kwa jino. Na iwapo angekaidi bac madudu yote CCm wangeyaibua yote na kufanyiwa kama Jenerali Ulimwengu na kuonaneka sio raia na freeze property zake zote.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.
jK alimtuma aje kumnadi Kafumu atakayefumiliwa na Kashinde atakayeshinda...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Naona sasa RA sasa amekuwa sehemu ya huo uchwara!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
huh kumbe siasa uchwara hazikimbiliki.................
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Asingehudhuria habari corporation ingefutwa nchi hii
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wanajamvi:

Nimekuwa najiuliza ilikuwaje Rostam kutinga Igunga katika kampeni za CCM na huku alishasema hataki tena 'siasa uchwara' za CCM? lakini baada ya kutafakari sana inakuwaje mtu huyu mwenye jeuri kubwa sana ya pesa (alizotuibia) kula matapishi yake mwishowe nikajikuta nina jibu: huenda ni kwa sababu alitishwa na vyombo vya dola vinavyomilikiwa na serikali ya CCM, vyombo ambavyo mara kadha vimekuwa vikitumika ili kuwaweka viongozi mstarini.

Navyoona mimi Rostam alitishwa kwamba akishikilia kukipa mgongo chama hicho basi huenda vyombo vya sheria vikaanza kumshughulikia kwa dhati kutokana na ufisadi na wizi wake. Akajikuta hana namna isipokuwa kupiga magoti na kula matapishi yake.

Mtindo huu CCM wanautumia sana katika kujiweka mstarini.
Speculative at the very best!
 
kaly

kaly

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
0
kaly

kaly

Member
Joined Aug 6, 2011
63 0 0
Hakika RA kaogopa na angeshindwa kwenda kwenye ufunguzi wangemkalia koo hawa magamba. Hapo iko wazio kabisa bado hajaachana na siasa uchwara
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,799