Kila nafsi itaonja mauti


Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Ndugu wana Jf nimeona nianze kwa kusema hili hapo kwenye thread ili niweze kueleweka vyema

Kama ilivyo kwa watu,wanyama na mimea hata CCM nayo ni lazima itaonja mauti,mauti ya ccm ni mauti makubwa kwani haya mauti yanaonekana kujumuisha na watu ambao ni makada na viongozi wa chama mfano ni akina Sokoine,Chifupa na sasa naona mshale umeelekezwa kwa Mwakyembe,vifo hivi ndo alama ya mauti ya ccm,kifo cha ccm kinaitimishwa na vifo vya watu wake

NB:Mie siyo mrithi wa sheikh Yahaya ila nimeongea kwa kutumia reasoning yangu.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
KIFO kikumbe ccm na sio mwakyembe wala mwandosya, MUngu ajalala na wala ajaamua. Tusiwachurie wenzetu kwani hata sisi tu safarini
 
K

king11

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
327
Likes
3
Points
0
K

king11

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
327 3 0
hakuna jambo baya kama kugombana na mtu , lakini mbeleni akaja kujikwaa basi ujue gharama za kujikwaa kwake unaweza kubebeshwa wewe
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Eeeeeh kyara, utupele, mwakyembe na mwandosya uwape afya njema watu hawa bado tunawahitaji, uwalinde na nguvu zote zinazowatafuta na zilizopandikizwa na wenye chuki dhidi yao, wakapate kuaibika! Kyara atufigwe ! Amen.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Rwenye: Ashkhum nisahihishe kidogo kiswahili chetu, kuonja ni KITENDO cha kuchukua kiasi kidogo sana cha umbo kubwa, ili kupata uwakilishi wa umbo zima. Kuonja ni kama kugusa kidogo tu ili upate habari ya kuelezea au kujiridhisha na umbo. mfano kuonja chakula upate ladha, viungo na chumvi. kuonja chai, mchuzi n.k, kuonja kazi, unakwenda kazini only few hours, ukiona msoto mkubwa unaondoka. tunasema huyo ameonja kazi. kwa hivyo unavyosema Kila nafsi Itaonja mauti nadhani si sahihi, kwamba itaingia mautini kidogo tu na kutoka. mie nadhani ingepaswa isahihishwe iwe KILA NAFSI ITAKUFA.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Mh mie napita kwa sasa.Nitazuka baadaye kwa kweli .Ila nawaombea afya njema hawa watu wa Mungu lakini wako na kundi lao la mafisadi .
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Ndugu wana Jf nimeona nianze kwa kusema hili hapo kwenye thread ili niweze kueleweka vyema

Kama ilivyo kwa watu,wanyama na mimea hata CCM nayo ni lazima itaonja mauti,mauti ya ccm ni mauti makubwa kwani haya mauti yanaonekana kujumuisha na watu ambao ni makada na viongozi wa chama mfano ni akina Sokoine,Chifupa na sasa naona mshale umeelekezwa kwa Mwakyembe,vifo hivi ndo alama ya mauti ya ccm,kifo cha ccm kinaitimishwa na vifo vya watu wake

NB:Mie siyo mrithi wa sheikh Yahaya ila nimeongea kwa kutumia reasoning yangu.
Sasa unamaanisha nini?
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Rwenye: Ashkhum nisahihishe kidogo kiswahili chetu, kuonja ni KITENDO cha kuchukua kiasi kidogo sana cha umbo kubwa, ili kupata uwakilishi wa umbo zima. Kuonja ni kama kugusa kidogo tu ili upate habari ya kuelezea au kujiridhisha na umbo. mfano kuonja chakula upate ladha, viungo na chumvi. kuonja chai, mchuzi n.k, kuonja kazi, unakwenda kazini only few hours, ukiona msoto mkubwa unaondoka. tunasema huyo ameonja kazi. kwa hivyo unavyosema Kila nafsi Itaonja mauti nadhani si sahihi, kwamba itaingia mautini kidogo tu na kutoka. mie nadhani ingepaswa isahihishwe iwe KILA NAFSI ITAKUFA.
''KILA NAFSI ITAONJA UMAUTI" Ni maneno ya mwenye enzi mungu kwa maana ya aya katika kitabu kitakatifu cha QURAN na kwa hivyo si sahihi kwa mwanadamu yeyote kusahihisha aya ya MUUMBA!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Nadhani si sawa ku PREDICT kifo cha mtu jamani!kusema unaona mshale umeelekezwa kwa Mwakyembe ni kumchulia kifo bure.Cha msingi tumuombee apone na arejee kuungana nasi tena.
 
montroll

montroll

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
316
Likes
75
Points
45
montroll

montroll

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
316 75 45
''KILA NAFSI ITAONJA UMAUTI" Ni maneno ya mwenye enzi mungu kwa maana ya aya katika kitabu kitakatifu cha QURAN na kwa hivyo si sahihi kwa mwanadamu yeyote kusahihisha aya ya MUUMBA!

Aliye toa mada ameshakosea kutabiri kwa kunukuu kitabu kitakatifu. Mungu anakataza kutabiri kwa jinsi yoyote ile. Acha asahihishwe tu.
Just passing, heh!
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,317