Kila mtu ana mama kama zito kabwe

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
532
Likes
1
Points
35

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
532 1 35
Hakuna kikomo kwa shukrani tunazotakiwa kutoa kwa mama zetu. Leo hii uambiwe mama yako tunamtoa kundini(je hii inamaanisha wewe unabaki) maana yake hayupo , kwa hiyo mama hayupo mtoto hawezi kuzaliwa. Adhabu chadema waliyompa zito ni zaidi ya uhai, mtu anaye kupenda atapenda uhai wako. Uhai sio kupumua uhai Ni mjumuisho wa amani iliyokuzungukaka hata kama unakula mlo mmoja kwa siku. Hatuko sawa tuna makosa makosa yana pishana ushindi haupatikani milele ,Mpaka msawazisho wa mapungufu upatiKane( compassesion of weakness)
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,284
Likes
6,729
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,284 6,729 280
wapi imeandikwa
chadema ni zito familly
mwacheni zito acheni kumsemea yeye mwenyewe anajua
waht nexty;
 

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,494
Likes
23
Points
145

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,494 23 145
Hakuna kikomo kwa shukrani tunazotakiwa kutoa kwa mama zetu. Leo hii uambiwe mama yako tunamtoa kundini(je hii inamaanisha wewe unabaki) maana yake hayupo , kwa hiyo mama hayupo mtoto hawezi kuzaliwa. Adhabu chadema waliyompa zito ni zaidi ya uhai, mtu anaye kupenda atapenda uhai wako. Uhai sio kupumua uhai Ni mjumuisho wa amani iliyokuzuka hata kama unakula mlo mmoja kwa siku. Hatuko sawa tuna makosa makosa yana pishana ushindi haupatikani milele ,Mpaka msawazisho wa mapungufu upatiKane( compassesion of weakness)
Then what?
 

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
32
Points
145

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 32 145
Ngoja nilale, sijaelewa kabisa... mauchovu haya ya jumamosi yanatufanya tuwe slow labda! Nimetupwa nje kabisa na kamba hii.
 

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
532
Likes
1
Points
35

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
532 1 35
I AM NOT THERE IT U AND UR MOM. ALSO FOR ME AND MY MOM AND FOR EVERYBODY ELSE AND THEIR MOMS. KWA MAONI YAKO SIWEZI KUKUSAIDIA KABISA ILA NAWEZA KUWASAIDIE WATU WATAKAO ELEKEA KUWA NA MTAZAMO KAMA WAKO WAFIKIRI KIDOGO KABLA HAWAJAJIUNGA NA WEWE. NI NA MSAADA MITATU HAPA 2 PAC, BOYS II MEN NA SPICE GIRLS WAKISEMA KIDOGO KUHUSU MAMA

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=JNcloTmvTeA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=IAh0Tn0B8Gk[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=eS8LzPf4dLs[/ame]
 

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
Hakuna kikomo kwa shukrani tunazotakiwa kutoa kwa mama zetu. Leo hii uambiwe mama yako tunamtoa kundini(je hii inamaanisha wewe unabaki) maana yake hayupo , kwa hiyo mama hayupo mtoto hawezi kuzaliwa. Adhabu chadema waliyompa zito ni zaidi ya uhai, mtu anaye kupenda atapenda uhai wako. Uhai sio kupumua uhai Ni mjumuisho wa amani iliyokuzungukaka hata kama unakula mlo mmoja kwa siku. Hatuko sawa tuna makosa makosa yana pishana ushindi haupatikani milele ,Mpaka msawazisho wa mapungufu upatiKane( compassesion of weakness)
Nikishindwa ntakupa mji (kigoma!)

Uhusiano na mapenzi kati ya mama na mwana ni makubwa muno kiasi kwamba lolote linalomsibu mama litamgusa sana mtoto, hali kadhalika litakalomkuta mtoto litamshughulisha mama. (hii ni nadharia ya jumla)
Kwa kutumia nadharia hiyo, mwanzisha thread anaiambia hadhira ya JF na wasomaji wake kuwa, uhusiano katika ya Zitto na Mama yake una uzito huu huu, hivyo lolote litakalomfika mama au Zitto mwenyewe katika chama cha siasa (CHADEMA) litawagusa wote wawili. Matharani, haiwezekani CHADEMA kikamwondolea Mama Zitto uanachama wake, harafu mwanawe (Zitto) akabaki kimya, au jambo hilo lisiguse hisia zake. Kuuugusa uanachama wa mama, ni kuigusa vile vile mboni ya jicho la mwanae.
Yamkini mwandishi anataka kusema Mama Zitto kuna jambo kafanyiwa, ambalo matokeo yake limemuudhi Zitto, na hivyo anakusudia kuchukua hatua kwa uchungu wa mamaye.
...nimepata, nimekosa?
 

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
532
Likes
1
Points
35

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
532 1 35
Makofi papapapa imara papapa hongera papapapaa

kipindi cha mama na mwana ndio kiko katikati sasa ni vitendawili vingine halafu tumalizie na hadith.

(NAOMBA NAMBA YAKO YA SIMU AU EMAIL TUKUTUMIE KADI YA MAONGEZI KAMA ZAWADI YAKO)
 

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,071
Likes
9,725
Points
280

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,071 9,725 280
Au mzee ulikuwa unataka kutuwekea hizo nyimbo ndo ukaforce thread?coz i dont get ur point.
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446