geophrey140
Senior Member
- May 4, 2013
- 134
- 209
Mimi ni kijana wa miaka 25, ninafanya kazi nimefikia umri wa kutafuta mchumba wa kuoa ila hawa mabinti sijui wakoje, kila ninayemtongoza haipiti siku ananiomba hela kwa visingizio mbalimbali na mimi msichana akishaniomba hela design hii hapo hapo naona sio namuona kimeo ndio wale wale.
Kwani mapenzi siku hizi lazima usambaze hela kwanza ndio upendwe ama?
Naomba ushauri
Kwani mapenzi siku hizi lazima usambaze hela kwanza ndio upendwe ama?
Naomba ushauri