Kila kitu mchina, hapo je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila kitu mchina, hapo je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mbimbinho, Feb 6, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Hapo vipi?
     

    Attached Files:

  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo Mjaluo.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Generation hiyo ya originality imekufa, thats why plan B ni mchina
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    afadhali abaki huko huko porini huyu
     
  5. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 688
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tunaharibiana siku asubuhi tu hapa.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    aaahhh!!! wpi!!!!

    sasa hapa akina Kongosho sijui watasema nini hapa!!!

    [​IMG]
     
  7. Y

    Young'africans Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Enzi hizo ni Miti shamba kwenda mbele"
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dah, Ila Hayo Makanyagio nayo.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni photoshop au macho yangu?
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Vijana fikirieni mambo ya maana kabla umri haujawapita saana mkaja kujuta baadaye ikiwa too late. Hii biashara ya kushinda kutwa kuchunguza na kupost makalio ya wanawake humu haitawalipa kabisa na badala yake mtakuwa mnatumia quality time yenu kwa mambo yanayofisha uwezo wenu wa kufikiri masuala ya maana na hivyo kudunisha maendeleo ya nchi yetu hapo baadaye.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    Usiogope mpwa hata jf kuna dalili ya kuwa na mods wa kichina
    hao ni kuwakumbatia kuchuna faida basiiiiii
     
  12. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 635
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    duh si ya kitoto
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani kupost inachukua masaa mangapi? Au umesahau ule msemo, "Kazi na dawa" huh..!
    eneweizi, umenyakika mkuu
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Macho yako mkuu...!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hii photoshop kabisa.

    Hawa Bush Men ni Wanaume tu ndiyo wanaacha Masaburi nje.

    Wanawake wanaficha masaburi. Ukiangalia miguu ni ya dume kabisa. Pia jamaa si warefu kivyo.

    Pia check, Saburi linavyongaa na safi ukilinganisha na hao wengine.

    Labda kama ni SHE-MALE.
     
  16. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kabisa, leo ni artificial
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu angalia anapojipimia kwa saiti mila, hapo hakuna cha fotoshopu wala nini, ngoja ntawaletea SOSI, maana hii JF haiendi bila Sosi., :poa
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,325
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    1st class ass
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaani nikipa kitu orijino kama hii kwakwel nafunga safari ata kama ni msitu wa kongo.
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,841
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    dah..sitajali mavumbi wala hajaoga siku ngapi...nitamlamba from head to toe...i mean it
     
Loading...