Kikwete: Sipendi Kusutwa, Niiteni Bwana Maendeleo!

Kikwete: Sipendi Kusutwa, Niiteni Bwana Maendeleo!

Status
Not open for further replies.
Leo akihutubia wananchi wa mkoa wa kigoma Jk kasema anataka aondoke madarakani akikumbukwa kama mtu aliyefanya mambo muhimu sana katika kuliendeleza taifa hili. Kasema anapenda aondoke madrkani akiitwa Bwana Maendeleo!
Jamani kuanzia leo majina mnayomwita JK kuwa mara ni FastJet, Vasco DaGama na mengineyo muachane nayo...muanze kumuita Bwana Maendeleo!
Nawasilisha!
mbona umesahau Mr. Dhaifu
 
Owwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Dr, FastJet,Vasco Da Gama , Bw. Maendeleo..........Mwingine arikuwa Mr Clean, Mwingine Ruksa, Mwingine Haambiliki!.....Tanzania zaidi uijuavyooooo
 
naunagana kwa 100% kuwa jamaa amefanya maendeleo. we all know that "JK hata angefanya zuri gani sikwamba tu hampendi kulisikia bali hampendi hata kutokea kwa hilo jambo"
Kusoma awajui hata picha huoni
 
naunagana kwa 100% kuwa jamaa amefanya maendeleo. we all know that "JK hata angefanya zuri gani sikwamba tu hampendi kulisikia bali hampendi hata kutokea kwa hilo jambo"
Mkuu hao ni watu ambao awapendi maendele ya mtu hata ukifanya nn
 
Miundombinu ya barabara katika dhamira yake ya kuunganisha mikoa kwa mtandao wa barabara za lami,ujenzi unaoendelea katika maeneo mbalimbali ya viwanja vya ndege, miundombinu mbinu ya elimu hasa namna alivyofanikisha ujenzi na ukamilishaji wa vyuo vikuu vipya tanzania -udom, na nelson mandela kama chuo cha sayansi,

uwekezaji unaoendelea katika sekta ya afya, pamoja na mengine mengi, ni mambo ambayo jakaya kikwete atakumbukwa sana na watanzania, kutothamini vyakwetu ni jadi yetu toka kwenye familiya zetu, sitashangaa mtu atakayemkejeli au hata kutukana kwa namna atakavyoona maana ndivyo tulivyo hata kwenye majumba yetu kudharauliana na kukejeliana.
 
Hapo ndipo utaona tofauti kati zuzu(Bwana maendeleo) na Dr.Slaa kwasababu nakumbuka wakati wa kampeni mwaka 2010 Dr. Slaa alikua anasema yeye sio afisa miradi kwa kukataa kutoa ahadi kwamba atajenga madaraja,atajenga zahanati,atajenga barabara la khasha!Bali alisema hayo yote ni jukumu la serikali kufanya kwa wananchi na ni haki ya msimngi kwa raia wote kupata hizi huduma muhimu.
 
Kama hajui, atambue kuwa ndivyo siasa ilivyo katika demokrasia.
 
Hayo maneno awaambie wana magamba wenzie kuwa hapendi kusutwa; sisi tisiokuwa na magamba tutamsuta tu apende asipende!!
 
Leo akihutubia wananchi wa mkoa wa kigoma Jk kasema anataka aondoke madarakani akikumbukwa kama mtu aliyefanya mambo muhimu sana katika kuliendeleza taifa hili. Kasema anapenda aondoke madrkani akiitwa Bwana Maendeleo!
Jamani kuanzia leo majina mnayomwita JK kuwa mara ni FastJet, Vasco DaGama na mengineyo muachane nayo...muanze kumuita Bwana Maendeleo!
Nawasilisha!

Mh. JK wenzio wote waliokutangulia majina yao wamepewa na sisi wadau.
Mh. Julius Kambarage Nyerere hajawahi kusimama jukwaani akatusihi "niking'atuka mniite, Baba wa Taifa"

Mh. Ally Hassan Mwinyi alipoondoka madarakani wala hajawahi kupanda jukwaani akasema "Nikiondoka madarakani nawambeni mie mniite, Mzee Ruksa"
Mh. Benjamin William Mkapa aliondoka kimya kimya hata sijui anaitwaje ninachokumbuka hutaniwa kuwa "Mzee wa Uwazi na Ukweli" maendeleo aliyoyafanya Mkapa tunahisi kabisa kipindi cha miaka 10 ni kidogo. Uchumi ulipanda sana bei za chakula zilishuka. Kilo moja ya sembe ilikuwa Tsh 250 leo hii wewe "mzee wa maendeleo kilo moja ya sembe ni Tsh1200, maendeleo gani Mh, tunateseka sana sisi wananchi wako".
 
MWENYEKITI wa Chama Cha
Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya
Kikwete, amesema anataka
akimaliza muda wake wa Urais
ifikapo mwaka 2015, aitwe
Bwana Maendeleo.
Amesema anataka kuiacha
CCM ikiwa na heshima,
kutokana na kazi kubwa ya
kujenga nchi kiuchumi na
kimaendeleo atakayoifanya.
“Muda wangu unaishia, nataka
niondoke nikiacha chama
changu kikiheshimika, nchi
ikiwa imara na mimi
nikumbukwe kama Bwana
Maendeleo,” alisema Rais
Kikwete.
Rais Kikwete alitoa kauli hiyo
jana katika Sherehe za Miaka
36 ya CCM, zilizorushwa moja
kwa moja na Shirika la
Utangazaji Tanzania (TBC)
kutoka katika Viwanja vya
Tanganyika mjini Kigoma.
Wanasiasa Aidha, aliwaasa
viongozi wa siasa nchini,
kuachana na siasa za
mifarakano, zinazoshabikia
masuala ya kuwagawa
Watanzania kwa misingi ya
udini na rasilimali, hali
ambayo inaweza kuhatarisha
umoja, amani na utulivu wa
muda mrefu wa Watanzania.
Alisema anasikitishwa na
kitendo cha baadhi ya
wanasiasa nchini, kuendesha
siasa za mifarakano na
kusababisha amani na utulivu
nchini kutoweka, siasa
ambazo aliziita zisizo na faida
kwa mwanasiasa na
Watanzania kwa ujumla.
“Sioni faida ya mwanasiasa
kuendesha siasa za
kugombanisha watu kutokana
na udini au rasilimali
walizonazo, hili nawaambieni
litatupeleka pabaya, angalieni
ndugu zetu wa Burundi
walivyokuwa na sasa Jamhuri
ya Kidemokrasia ya Kongo
(DRC) haya yote ni matokeo ya
kuendekeza siasa za
mifarakano,” alisema.
Alisema kila siku wapo
wanasiasa wanasikika
wakihamasisha uvunjifu wa
amani, huku wakidai
wanahamasisha maendeleo na
kutishia kuwa iko siku damu
itamwagika.
“Sasa kama wanataka damu
imwagike, si wakate mishipa
yao kwa kisu na kuimwaga
damu hiyo?” Alihoji.
Alisema wanasiasa hao
wamekuwa wakitumia watoto
wa wenzao katika hamasa zao
hizo na kuwaweka mbele,
huku wakisisitiza damu
kumwagika na pale vurugu
zinapotokea, hukimbia kwenye
televisheni na kuitukana
Serikali na kuipandikiza
mabaya yote.
Ilani ya CCM Aliwataka
viongozi wa chama hicho,
kuzingatia utekelezaji wa Ilani
ya Chama hicho ya Uchaguzi
mwaka 2010 na ahadi
walizotoa, akiwamo yeye
mwenyewe, viongozi wa CCM
na wagombea wa chama hicho
kwa kuwa huo ndio mkataba
wa chama hicho na
Watanzania.

“Ndugu zangu ahadi ni deni,
ni lazima tulilipe, kumbukeni
ahadi zenu mlizotoa za
kutekeleza Ilani ya CCM, mimi
nilitoa ahadi zangu na nyie
pia. Katika hili nawaahidi
sitowaangusha, sipendi
kusutwa wala sipendi chama
changu kunyooshewa kidole
na kuitwa chama hewa,”
alisema Kikwete.

Udini Rais Kikwete alisema
alipokutana na wazee wa
Kigoma, walizungumzia
kuwepo kwa migogoro ya
udini ndani ya mkoa huo,
ambapo aliwaomba viongozi
wa dini zote nchini, kukutana
na kuzungumzia kwa undani
suala hilo ili kupata ufumbuzi
wa haraka na kuepusha
mifarakano.
“Ndugu zangu nawaambia vita
ya udini haina mshindi,
siamini kama viongozi wa dini
kama hawataki waumini wao
wafanye mambo ya
mifarakano, waumini hao
wataendelea, nawaombeni
rejesheni utaratibu wa
kukutana dini zote
kuzungumzia kero zenu,”
alisisitiza.
Pamoja na hayo Rais
alizungumzia mipango ya
maendeleo ambayo Serikali ya
CCM inaifanya katika maeneo
ya afya, maji, elimu na
miundombinu, ambapo kwa
Mkoa wa Kigoma, aliahidi
kuboreshewa usafiri wa reli
na ndege.
Kwa mujibu wa habarileo.

Sasa lile jina alilobatizwa na Mnyika limezikwa Kigoma. Je hili alilojibatiza mwenyewe litamfiti yangu macho.
 
Rais kaongea vyema.mungu mbariki rais wetu, mungu tubariki watanzania.
 
Mh!!! huyo anajiongopea. Atakumbukwa kwa migomo ya watumishi na mauaji ya raia wasio na hatia kwa kutumia jeshi la polisi.
Ila ni vema akakumbukwa kwa kuwa FASTJET a.k.a. BABA MWANAASHA
 
ba!..tehe....tehe.....tehe...e.eeeeee qui ...quik....mimi leo chichemi.....
 
kama wewe ni mkweli tuwekee deni aliloliachia taifa mzee mchonga na baadaye mzee ruhsa. do not be blind.
tabu tulizonazo watanzania hajaanzisha kikwete, jamaa anajitahidi sana kubampana nazo mpaka kufikia kwenda kujidhalilisha kuomba halafu leo mnaleta nyoko zenu hapa. kwani JK angeamua tu akakaa kwani angekosa nini, sidhani kama jamaa ananjaa na dhiki kama walivyowaTZ lakini mnaishia kumtukana tu, hebu kuweni waungwana kidogo basi.
nyerere pamoja na kukaa miaka mingi ikulu ametuachia deni kubwa na huku tukivaa matairi ya magari miguuni mbona hammsemi?

Anasemwa mtu ili ajirekebishe sasa akisemwa Nyerere italeta unafuu gani?Pengine tu kusema kwa lugha ya staha ndo uungwana maana mkubwa ni mkubwa tu Mungu huwa upande wake!
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom