Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 22,351 Reaction score 58,802 May 3, 2012 #1 ilikuwa mwaka 1995 pale Chimwaga , Dodoma Jakaya Kikwete alipokubali kumwachia Benjamin Mkapa nafasi ya kugombea uraisi
ilikuwa mwaka 1995 pale Chimwaga , Dodoma Jakaya Kikwete alipokubali kumwachia Benjamin Mkapa nafasi ya kugombea uraisi
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 May 3, 2012 #2 Aisee hapa hawa jamaa walikua ni MaBrother Man!
Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 22,351 Reaction score 58,802 May 3, 2012 Thread starter #3 Ndallo said: Aisee hapa hawa jamaa walikua ni MaBrother Man! Click to expand... kinoma umemuona Benja alivyokua Tozi?
Ndallo said: Aisee hapa hawa jamaa walikua ni MaBrother Man! Click to expand... kinoma umemuona Benja alivyokua Tozi?
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 May 3, 2012 #4 watu hawa wamei cost hii nchi..malima, mkapa etc
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 May 3, 2012 #5 Hapo hiyo hoyee itoka wapi? Nilifikiri kafanya jambo zuri lenye maslahi kwa Taifa kama kuwawajibisha mawaziri 8 wezi kumbe kamkumbatia mfk ben
Hapo hiyo hoyee itoka wapi? Nilifikiri kafanya jambo zuri lenye maslahi kwa Taifa kama kuwawajibisha mawaziri 8 wezi kumbe kamkumbatia mfk ben
A Awo JF-Expert Member Joined Apr 12, 2010 Posts 792 Reaction score 477 May 3, 2012 #6 Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai.
Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai.
Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 22,351 Reaction score 58,802 May 3, 2012 Thread starter #7 Awo said: Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai. Click to expand... duh! Povu la nini?
Awo said: Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai. Click to expand... duh! Povu la nini?
Mtagwa lindi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 311 Reaction score 96 Jun 21, 2012 #8 Ben kapiga kata K!