Kikwete na Mkapa Enzi hizo...

Kikwete na Mkapa Enzi hizo...

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
22,351
Reaction score
58,802
jkmkapa.jpg
ilikuwa mwaka 1995 pale Chimwaga , Dodoma Jakaya Kikwete alipokubali kumwachia Benjamin Mkapa nafasi ya kugombea uraisi
 
Aisee hapa hawa jamaa walikua ni MaBrother Man!
 
Hapo hiyo hoyee itoka wapi? Nilifikiri kafanya jambo zuri lenye maslahi kwa Taifa kama kuwawajibisha mawaziri 8 wezi kumbe kamkumbatia mfk ben
 
Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai.
 
Si alishindwa duru ya pili ya uchaguzi? Sasa kwanini unasema 'alipomuachia'? Acheni ushabiki usiokuwa na maana. Kama unampenda sana kanywe nae chai.

duh! Povu la nini?
 
Back
Top Bottom