Kikwete na kuhuisha mishahara ya walimu

Kikwete na kuhuisha mishahara ya walimu

Nadhani wewe ndio unasema uongo na kuingiza siasa, watumishi wote wa serikali mishahara imepanda iweje wewe tu ndio haukupanda ilihali computer ni moja.
worry not kesho tuta post kiasi cha mshahara kilichoongezeka kutokana na grade .. maana kwa salary slip zote nulizoziona sijaona mwalimu aliyeongezwa zaidi ya 40000
 
Kama hujui mishahara ya walimu usindike vitu vya uongo hakuna mshahara wakimbuzi kama mshahara wa mwalimu,viongozi wa ccm na serikali yao hawasomi alama za nyakati wanaona walimu ni walewale itawakata tu ccm,kwenye mshahara hakuna kilichofanyika hv rais anayepokea milioni 35 kwa mwezi,mbunge milioni 12 na mawaziri halafu Mwalimu unamuongeza Shilingi elfu 70 kama sio UPUMBAVU NI NINI alafu mwezi mei wakati wa sherehe za mei mosi ulisema walimu watafurahia mabadiliko hv shilingi elfu sabini ndio walimu watachekelea.Haya ndio matatizo ya akili ndogo kuongoza akili kubwa.
 
Moja ya ahadi ya mh Jk alipoalikwa Arusha kwenye uchaguzi viongozi wa chama cha walimu Tanzania mwishoni mwa mwezi mei, ni kuboresha mishahara ya walimu ikiwa ni pamoja na kuhuisha madaraja ya mishahara wa watu hao muhimu kwa maendeleo ya Taifa, mwenyekiti huyo wa ccm aliahidi kuwa suala hilo litaleta mabadiliko makubwa ya mishahara ya kada hiyo kuanzia mshahara wa mwezi augost mwaka huu. Walimu tupeni update pindi mshahara wa mwezi huu utakapotoka.

Kama hujui mishahara ya walimu usindike vitu vya uongo hakuna mshahara wakimbuzi kama mshahara wamwalimu,viongozi wa ccm na serikali yaohawasomi alama za nyakati wanaona walimu ni walewale itawakata tu ccm,kwenye mshahara hakuna kilichofanyika hv rais anayepokea milioni 35 kwa mwezi,mbunge milioni 12 na mawaziri halafu Mwalimu unamuongeza Shilingi elfu 70 kama sio UPUMBAVU NI NINI alafu mwezi mei wakati wa sherehe za mei mosi ulisema walimu watafurahia mabadiliko hv shilingi elfu sabini ndio walimu watachekelea.Haya ndio matatizoya akili ndogo kuongoza akili kubwa.
 
Kikwete bwana eti walimu watachekelea,ukishakuwa na rais anachekacheka muda hovyo hovyo ujue nchi inaumwa na yanayoendelea humo ni hadaa tupu.
 
Imeongezeka laki 3, nilikua nachukukua take home laki 3 na 54 bt kwa sasa nimekuta take home laki 6 na 54! Kama ni kampeni wameliwaaaaaa wala hutubadili msimamo@

Acha uongo wewe
 
Back
Top Bottom