Kikwete mvumilivu.

Kikwete mvumilivu.

Senator p

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Posts
282
Reaction score
43
Hii picha nmetumiwa na rafk wa dada yngu,ambye alipita sehemu hii kukuta kuna soko la mama ntilie na hki choo,ambavyo vimepewa jina la "SOKO LA KIKWETE" na pia hcho choo wanakiita hv CHOO "CHA KIKWETE"hapo hapo kwa pembeni kuna jalala kubwa na kumezungukwa na makazi,na nyumba ya starehe.Kwa thatha kan2mia pcha ya choo ila atan2mia na picha za jalala.
 

Attachments

  • Choo cha kikwete.gif
    Choo cha kikwete.gif
    26 KB · Views: 450
View attachment 55608hajali lolote kwakweli maana maisha yanazidi kuwa mabaya sana af yeye






yuko hiviijk bhana.jpgwakati cc tunattaabika sasa sijui alimwamia heeey im mr president of th united of blablablaaaa can i have a picture and a word with you?
 
Kikwete Lazima Alijipendekeza hapo. Kwani Beckham hawezi kumjua mtu kama Kikwete.
 
Sasa mpaka utuvunje shingo ndio tuione
 
Back
Top Bottom