Kikwete kosa kubwa ni kumpa Magufuli chama, utanikumbuka


General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,138
Likes
15,829
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,138 15,829 280
Bado nafikiria tu, kwa akili ya kawaida Jakaya Kikwete anamkabidhi vipi Joseph Pombe Magufuli chama? Yaani sababu kubwa ni kwamba eti ni utaratibu toka mwanzo?Pamoja na jinsi JPM anaongoza nchi kwa utaratibu huu bado Jakaya Kikwete haoni tu?

Tunampa vipi mtu chama wakati hata jukumu la nchi tulilompa bado ni shida? Yaani kila siku yeye anajifunza tu. Chama ni zaidi ya serikali, chama ni mama, Serikali ni mtoto wa chama, na Serikali huongoza kupitia chama.

Bado naendelea kuvuta picha, yaani haingii akilini kabisa kumpa mtu chama ambaye hujui hata historia yake. Nina hakika ukimwuliza Magufuli akutajie makatibu wakuu wa 5 wa chama waliopita hatoweza, hata taratibu nyingi cha chama hazijui.

Please JK just be serious, dont make a mistake. Be strong, lead the party until you find its the right time for Magufuli
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,138
Likes
15,829
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,138 15,829 280
Wewe fisadi la chama uliyejimilikishia Mali za chama kiholela subiri dawa ikuingie 23/ 7
Mkuu nchi inamatatizo zaidi ya ufisadi.
Kuondoa ufisadi ni swala moja lakini kujua dira ya kuwaletea watu maendeleo na unafuu wa maisha ni suala jinginee.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,385
Likes
3,042
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,385 3,042 280
Bado nafikiria tu, kwa akili ya Kawaida Jk anamkabidhi vipi JPM chama? Yaani sababu kubwa ni kwamva eti ni utaratibu toka mwanzo?

Pamoja na jinsi JPM anaongoza nchi kwa utaratibu huu bado JK haoni tu?

Tunampa vipi mtu chama wakati hata jukumu la nchi tulilompa bado ni shida? Yaani kila siku yeye anajifunza tu.

Chama ni zaidi ya serikali, chama ni Mama, serikali ni mtoto wa chama, na serikali huongoza kupitia chama.

Bado naendelea kuvuta picha, yaani haingii akilini kabisa kumpa mtu chama ambaye hajui hata historia yake.

Nina hakika ukimwuliza magufuli akutajie makatibu wakuu wa 5 wa chama waliopita hato weza, hata taratibu nyingi cha chama hazijui.

Plz JK just be serious, dont make a mistake.
Be strong, lead the part until Magufuli Matured enough.
Siyo bure ukajiita Ibilisi, mdhambi mkubwa sana wewe!
CCM imekuwa ikipasiana vijiti vya uongozi wa chama toka kuondoka kwa Mwalimu.

Nyie mnaokula nyuma ya migongo ya wengine mnajidhalilisha!
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,138
Likes
15,829
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,138 15,829 280
Atajifunza hukohuko chamani
Mkuu hii nchi ni ya kujifunza sio?
Yaani mnafanya majaribio na maisha ya watu?

Kujifunza kuendesha nchi au chama ni zaidi ya miaka 10.
Tunapaswa kuwapa watu walio iva, wenye uelewa, wakipewa majukumu ni kazi tu.

Sasa tumempa mtu nchi afu tunaona kila siku anatinyanga, eti bado hajazoeaa, anajifunzaa!?,
Hatupo serious Na maisha ya watanzania
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,284
Likes
1,076
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,284 1,076 280
Hii dhana kuwa chama ni mali ya kikundi fulani cha viongozi ndiyo imetufikisha hapa tulipo. Safari hii hakuna ujanja chama kitakabidhiwa kwa JPM kama utamaduni wa chama ulivyo na itakuwa zamu ya kundi maslahi ndani ya chama kuisoma namba.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,138
Likes
15,829
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,138 15,829 280
Siyo bure ukajiita Ibilisi, mdhambi mkubwa sana wewe!
CCM imekuwa ikipasiana vijiti vyabuongozi wa chama toka kuondoka kwa Mwalimu.

Nyie mnaokula nyuma ya migongo ya wengine mnajidhalilisha!
Mkuu sina shaka na ccm kupeana pasi za uongozi, tatizo ni kwamba tunaempa pasi leo hii ni mgeni kila idara, anadhani mmaendeleo ni kuondoa ufisadi tu.
Magufuli hana dira yakulipeleka taifa anapotaka, bado anabahatisha njiaa akitegemea atafikaa.
Mbaya zaid wengi wanaona anapotea lkn hakuna wakumwambiaa
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Mkuu hii nchi ni ya kujifunza sio?
Yaani mnafanya majaribio na maisha ya watu?

Kujifunza kuendesha nchi au chama ni zaidi ya miaka 10.
Tunapaswa kuwapa watu walio iva, wenye uelewa, wakipewa majukumu ni kazi tu.

Sasa tumempa mtu nchi afu tunaona kila siku anatinyanga, eti bado hajazoeaa, anajifunzaa!?,
Hatupo serious Na maisha ya watanzania
Hamia chadema.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,138
Likes
15,829
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,138 15,829 280
Kikwete anajua lakini hana namna...
Gwajima hakuongea tu from nowhere...
aliongea kwa 'kutumwa' na watu
Exactly!!
Jk anaogopa fukuto la kelele kutoka kwa makanjanjaa. Jk anaelewa wazi tunaemkabidhi chama hastahili hata uenyekiti wa chama wilaya
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Mkuu sina shaka na ccm kupeana pasi za uongozi, tatizo ni kwamba tunaempa pasi leo hii ni mgeni kila idara, anadhani mmaendeleo ni kuondoa ufisadi tu.
Magufuli hana dira yakulipeleka taifa anapotaka, bado anabahatisha njiaa akitegemea atafikaa.
Mbaya zaid wengi wanaona anapotea lkn hakuna wakumwambiaa
Nenda chadema ,Wenye mawazo kama yako ya dira wapo huko.

Huenda dira yako ikawasaidia hata kujenga ofisi ya chama
 
baro

baro

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,307
Likes
1,698
Points
280
baro

baro

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,307 1,698 280
Bado nafikiria tu, kwa akili ya kawaida Jakaya Kikwete anamkabidhi vipi Joseph Pombe Magufuli chama? Yaani sababu kubwa ni kwamba eti ni utaratibu toka mwanzo?Pamoja na jinsi JPM anaongoza nchi kwa utaratibu huu bado Jakaya Kikwete haoni tu?

Tunampa vipi mtu chama wakati hata jukumu la nchi tulilompa bado ni shida? Yaani kila siku yeye anajifunza tu. Chama ni zaidi ya serikali, chama ni mama, Serikali ni mtoto wa chama, na Serikali huongoza kupitia chama.

Bado naendelea kuvuta picha, yaani haingii akilini kabisa kumpa mtu chama ambaye hujui hata historia yake. Nina hakika ukimwuliza Magufuli akutajie makatibu wakuu wa 5 wa chama waliopita hatoweza, hata taratibu nyingi cha chama hazijui.

Please JK just be serious, dont make a mistake. Be strong, lead the you find its the right time for Magufuli
Lini umeanza kuipenda CCM na Kikwete?

Naona masalia ya mamvi CCM mnapuyanga
 
J

jingojames

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2010
Messages
893
Likes
387
Points
80
J

jingojames

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2010
893 387 80
Bado nafikiria tu, kwa akili ya kawaida Jakaya Kikwete anamkabidhi vipi Joseph Pombe Magufuli chama? Yaani sababu kubwa ni kwabva eti ni utaratibu toka mwanzo?Pamoja na jinsi JPM anaongoza nchi kwa utaratibu huu bado Jakaya Kikwete haoni tu?

Tunampa vipi mtu chama wakati hata jukumu la nchi tulilompa bado ni shida? Yaani kila siku yeye anajifunza tu.Chama ni zaidi ya serikali, chama ni mama, Serikali ni mtoto wa chama, na Serikali huongoza kupitia chama.

Bado naendelea kuvuta picha, yaani haingii akilini kabisa kumpa mtu chama ambaye hajui hata historia yake.Nina hakika ukimwuliza Magufuli akutajie Makatibu wakuu wa 5 wa chama waliopita hatoweza, hata taratibu nyingi cha chama hazijui.

Plz JK just be serious, dont make a mistake.Be strong, lead the part until Magufuli Matured enough.
Kwani Kikwete,Mwinyi na Mkapa walizaliwa wakiwa na uzoefu wa uenyekiti waCCM!?
Magufuli ni Fast learner,so he will through kama ilivyokuwa kwa wote waliomtangulia kwy nafasi hiyo, usiogope!
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596