Kikwete asema hataki kura za watazamaji walioangalia mdahalo wa dr slaa leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete asema hataki kura za watazamaji walioangalia mdahalo wa dr slaa leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchonga, Oct 23, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,232
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "sitaki kura za watazamaji wa mdahalo wa Dr Slaa" KIKWETE
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    mmh...sasa mumuache baba wa watu...rais tushamjua.....atake kura asitake....inahuu!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    tehe tehe lazima aweweseke usiku huu nondo alizoshusha SLAA ni balaa
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hivi CCM wanajisikiaje wanavyochanwa liveeee. kwanini wasiseme yaishe wakabidhi mkoba?
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Apende asipende Slaa yuko juu.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    hatumuachi huyu anatuudhi sana bana. mi natamani hata nimvizie nimpige na manati aaaghh
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    sasa huyo ndo Dr .wa ukweli yaaani haumi umi maneno...chana live kuwa CCM mmekwiba hela ..Rostam na Mkapa mlikaa kikao cha kukwiba hela...daaah huyu Slaa kwa kweli ananipa raha sana...sasa wiki hii ndo yuko dar es salaam yaani sijui itakuwaje maana naona Dar ita vibrate
     
  8. G

    Gunther New Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwete utajiju mwaka huu uatake usitake, Bagamoyo inakuita!
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa huyu bwana hajui kuwa watazamaji wengine walikuwa ni ccm? Ina maana hataki kura zao pia?
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sidhani kuna ambaye anamuhitaji hata yeye. Mgombea muoga wa midaharo!! Never see before!! Hana hata aibu!! Sina hakika kama kichwa yake iko sawa. Mgombe kuogopa midaharo???!!! unabaki danganya watu majukwaani tu!! Shame on CCM party.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    halafu kunamijinga inatetea upuuuzi huuu, ccm wamechelewa kumpiga chini mtu huyu!
     
  12. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60

    anahukakika gani mkewe hakuangalia????????????
    Au anataka kubadilisha jiko??????????????????????
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    za watazamaji hazitaki, za wafanyakazi hazitaki pia, anataka zipi au ndio za kuiba
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Labda siku hizi kondoo na mbuzi na wanyama wengine wanapiga kura........................:smile:
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama hataki KURA basi anataka KULA, tuwe makini zaidi.
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,642
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwa mara ya kwanza kabisa katika maisha yangu nakutana na Mgombea wa nafasi ya juu kabisa ya uongozi wa nchi ambaye anaogopa maswali ya moja kwa moja toka kwa wapiga kura wake - teh teh teh :smile-big:
     
  17. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "sitaki kura za watazamaji wa mdahalo wa Dr Slaa" KIKWETE



    Source plzzzzz
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mie mwenzeni nimesema tangu awali kua Kikwete atapata kura za wakwere wenzie na watu wasio na uelewa wa mambo wa kutosha, na familia zao na mafisadi .
     
  19. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,285
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Nimesikia pia hataki na za wana jf
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,516
    Likes Received: 11,403
    Trophy Points: 280
    MALARIA SUGU mwenyewe ni mzee wa alama ya V
     
Loading...