Kikwete apokelewa na wanachama CUF badala ya CCM airport Tanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apokelewa na wanachama CUF badala ya CCM airport Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Apr 30, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachooneka kama upepo kugeuka ni kitendo cha Leo Kikwete alivyopokelewa katika Uwanja wa Ndege Tanga,Ambako amekwenda kwa ajili ya Mei Mossi!Huwanja ukiwaumetawaliwa na wanachama wa CUF na bendera huku kukiwa hakuna wanachama wa CCM kama ilivyozoleka. Je hii inaashiria nini?

    [​IMG]
    [​IMG]

    cuf2.jpg cuf3.jpg
    Haya ndiyo yaliyojiri huko kwa wale wenye ubishi wa kuzaliwa picha hizo hapo Source:Michuzi Blog.

    Mytake:CUF siyo kwamba walikuwa hawana kazi ila u can connect the dot.................................
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulitegemea ccm wapatikane wapi? Sehemu nyingi sana tz hakuna hicho chama kabisa.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ccm ijiandae kuwa chama imara cha upinzani.
     
  4. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walewale dugu moja.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapo Busy kukanusha na Shughuli zisizo na Tija kwa Taifa.
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Magamba kushney.
     
  7. m

    mzaire JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itam-bidi atembee na wanachama wake kila aendapo ili asiaibike.
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siyo Rahisi sana Kukubali hayo maneno yako Mkuu ni Ngumu Kumeza!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CUF na CCM ni walewale tu, hawana tofauti. Go to hell CCM $ CUF.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo lipo kwenye kukubali Ukweli ni kipengele kigumu sana hicho kwao.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamahanisha CUF waliwakilisha CCM?ni kweli ndoa yao inafanya kazi mpaka huku bara?
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Picha zimeungwa!

    photoshop at work!
     
  13. m

    mchambakwao Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie semeni tu,ila mnajua ni nini kitatokea kwa viongozi wa ccm mkoa? Maonyo kwa kwenda mbele kwani wamemtia aibu mkuu wa kaya,hawajajipanga kwa kumkaribisha rais
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    duhh CCM inafia mikononi kwa JK!!!inasikitisha sana
     
  15. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ngoja afisa itikadi na uenezi aje aseme lolote,nimeiona na kushangaa sana cuf1[1].jpg
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    profesa wenu maji marefu alishafungua ILE KESI aliyosema picha aliyopiga na NASSARY ni ya kutengenezwa??..magamba ya masaburi yanakuwasha wewe!
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukizoea Vya kunyonga na Kuchinja pia vinahusika haya ni mwendo wa maevidence tuu!
    View attachment 53050 cuf5.jpg
     
  18. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,188
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    Ili iweje?

     
  19. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona vimulimuli vimeanza!!
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Its Makusudikali, si unajua ndege zoba unaushia kwenye tundu bovu!
     
Loading...