Kikwete amwiga Ahmedinejad

Kikwete amwiga Ahmedinejad

Mag3

Platinum Member
Joined
May 31, 2008
Posts
13,600
Reaction score
23,977
news-pics-image-6-80910555.jpg
​
attachment.php



attachment.php



attachment.php

Teheran - Iran
2009



images


attachment.php



attachment.php



attachment.php

Arusha - Tanzania 2011
​
 
alivyokaza misuli utafikiri anaongea kitu...hamna lolote hapo...bora hata ahmadinejad huwa anaongea point..
 
tofauti yao huyo wa iran havai tai ya kujinyonga huyu wa bongo anavaa tai/mjusi
 
fungueni sehemu iliyoandikwa attachment chini ya hizo picha mtaona kilichokusudiwa
 
watu kwa kupenda kuongeza idadi ya post!, harafu hazina ujumbe.

watu wanapenda watafuniwe kila kitu..jaribu kuwa equisitive hujaona hizo attachment chini ya hizo pics...
 
mmmmmmmmmmmmmmh, hiii Akili ya makamba na chatanda wa CCM, NONSENSE
 
watu wanapenda watafuniwe kila kitu..jaribu kuwa equisitive hujaona hizo attachment chini ya hizo pics...


matatizo ya mfumo wetu wa elimu mkuu...

haukutujenga kuwa inquisitive...ni wepesi wa kurukia conclusion tukifikiri tunajua kumbe tunaungua na jua...
 
Mbona watu mnakimbilia kujibu kwamba hawafanani? Fungueni attachment chini ya picha mtaona ni kwa lipi wanafanana madikteta hawa wawili. Na labda mwombeni radhi aliyebandika post kwa kumponda kimakosa.
 
Back
Top Bottom