Chizi Maarifa
JF-Expert Member
- Jul 29, 2013
- 14,742
- 32,351
Ni kweli mambo aliyofanyiwa kikwete angekuwa Rais Magufuli asingekubal. Ni mengi ambayo alisingiziwa ndani ya nchi na watu wa chini yake. Naye alikuwa ni mvumilivu sana... Walianza na kumpa Ph.D ambayo naamini angekuwa Rais mwngne angekataa na kumfunga huyo mtoaji kwa kumsanifu.
Kikwete aliikubal kwa furaha kabisa. Nchi za nje nao wakajibu mapigo wakampatia nyingne... Wangekuwa wananchi wa nchi nyingne wangefanya maandamano kupinga rais wao kufanyiwa vitendo vya kebehi kias hicho.
Lakin yeye maskin akaipokea na naamini ameibandika nyumbani kwake ukutani. Wachina wakaona wao ndo sasa wamalizie kabisa wakampa Uprofesa....
Jamani ni kwa nini tuliruhusu rais wetu asingiziwe mambo yote hayo? Why? Tulipaswa kukataa yeye kusingiziwa hayo mambo makubwa.
Je, unadhan wangeweza kumsanifu Mhe. Magufuli hivyo?
Thubutu.
Kikwete aliikubal kwa furaha kabisa. Nchi za nje nao wakajibu mapigo wakampatia nyingne... Wangekuwa wananchi wa nchi nyingne wangefanya maandamano kupinga rais wao kufanyiwa vitendo vya kebehi kias hicho.
Lakin yeye maskin akaipokea na naamini ameibandika nyumbani kwake ukutani. Wachina wakaona wao ndo sasa wamalizie kabisa wakampa Uprofesa....
Jamani ni kwa nini tuliruhusu rais wetu asingiziwe mambo yote hayo? Why? Tulipaswa kukataa yeye kusingiziwa hayo mambo makubwa.
Je, unadhan wangeweza kumsanifu Mhe. Magufuli hivyo?
Thubutu.