Kikwete akiri katiba mpya haitapatikana!

Kikwete akiri katiba mpya haitapatikana!

Mkuu Wa kaya atake asitake kitendo cha kuamuru WABUNGE wote wa bunge LA kawaida kuwa wajumbe Wa bunge LA katiba ili kwa wingi Wa wabunge.Wa ccm wasaidie kupitisha vifungu vya kuilinda CCM kama mfumo Wa serikali mbili kumechangia kuleta mgogoro bungeni hill HUKWEPI MKUU
 
Akihutubia viongozi wa mkoa wa Morogoro leo, JK amesema katiba mpya haitapatikana endapo viongozi wa kisiasa wataendelea kuvutana!

Aidha amesema yuko tayari kukutana na viongozi wote wa kisiasa ili kutafuta muafaka!

Source: Radio One Stereo.

- Kumbe source ni Radio One ambayo hata Maulidi Kitenge ameikimbia duh!!

Le Mutuz
 
Minilifikiri jitu likiwa na mwili kama wako busara inatawala kumbe kichwani umefugia nywele tu. Hahahaha

- Hahahaha kumbe na wewe unaijua kuwa ile source ni wasi wasi maana wala hujaitetea nilitegemea utaitetea badala yake unahangaika na Le Big Show

Le Mutuz
 
- Kumbe source ni Radio One ambayo hata Maulidi Kitenge ameikimbia duh!!

Le Mutuz
Angalau inatambulika kimataifa na imekwishapata tuzo nyingi! Sasa hiyo radio uhuru ambayo hata wakazi wa Mvumi wanaiponda inaweza kuwa source ya habari kweli!
 
JK hakusema kuwa Serikali 3 zitasababisha Jeshi kuchukua nchi, UKAWA mbona mnaweweseka hivyo?

Ndugu yangu Buchanan huwa sipendi kusema uongo. Naomba urejee hotuba ya mh Dr Kikwete Bungeni ili ujue nilichoandika sio uongo.
Siwezi kumsingizia rais Dr Kikwete uongo japo yeye ndio anazidi kutuchanganya kama sio kutudanganya.
Mimi sio UKAWA wala nn mm ni Mtanzania kama alivyo mwingine. Alituahidi Katiba mpya sasa lakini sasa wanarekebisha ya zamani, je angesema watafanya marekebisho ilokuwepo tungejua, lakini kutudanganya sisi tuchekelee tu wakati pesa zetu zinatumika vibaya??

Wewe kama ni mpenzi wa uongo mimi sio
 
Last edited by a moderator:
Kuna mchakato wa upatikanaji wa katiba na kuna katiba iliyokamilika. Mchakato wa kupata katiba unaendelea vizuri lakini kukamilika kwa katiba bado wasiwasi. Kwa mwenye agenda ya siri na 'negative attitude' kwa rais wetu hatamuelewa. Lakini urais kwa tanzania ni miaka kumi kuliko kumtukana raia wetu mngesubiri mwakani nanyi muingie madarakani tuwaone. Kama hamna macho rais wetu alicho wafanyia watanzania ni zaidi ya kazi zote walizo zifanya marais waliopita. Kweli ni bora kuongoza ng'ombe 1,000 kuliko binaadam 1.
 
Mkomd kuchagua watu waliokulia misikitini na kupiga vingoma vya daku
 
Back
Top Bottom