Kikwete aendelee muhula mwingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aendelee muhula mwingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 29, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Naamini kabisa huyu jamaa anamuelekeo wa kuifikisha Tanzania pale inapotaka kwenda,utendaji wake na serikali uliopo hivi sasa inaonekana ulichelewa ,lakini kasi ya maendeleo ambayo inaonekana kila pembe ya Tz ni wazi kuwa Tanzania imepata kiongozi mwenye upendo na wananchi wake.

    WaTanzania hawana budi kumpa tena muhula wa uongozi kwa miaka kumi mingine.Huku tukisubiri Katiba mpya au Tanganyika mpya.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tangu awali nilishapata hofu na wewe sana Mkuu!
    Usitumike hivyo kwani humu unakutana na watu wa mawazo tofauti!
    Wasubirie wakina Rejao,Ritz na wale wote wanaofanana na hao.

    Utumwa mpaka lini jamani?



     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Inaonekana wewe ni mpenzi sana wa maigizo, au ndo swaumu!!???
     
  4. j

    jembe mwanaharakati Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujitambui,kaongolee huu uharo kwenye vijiwe vya kahawa
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,238
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Umetumwa? au wewe ni Riz 1 ili muendelee kutuibia
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unaishi tanzania hii nnayoishi mimi au unaishi ughaibuni!!!?? mbona unaongea ujinga kiasi hiki??? mbona unakua kama *****!!!! afu sio siri umenichefua sana..nakushauri uiondoe hii thread yako mana utasababisha watu wagome humu JF!!
     
  7. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,619
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    uko sawa, tumuongezee muhula mpya ili maisha ya mtanzania yazidi kuwa magumu.
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    yani huyu jamaa sijui katoke wap?????? Au baba ako ni akina nanii..acha kuwa na mawazo mgando kiasi hicho!!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    hahaaa mweee ...asante Mwiba kwa kunichekesha leo ...mungu akupe maisha marefu uelendelee kutuchekesha hivi hivi
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    unamsogezea ugadafi. Unakumbuka walivymfanya yule mzee?
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,477
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Inaonekana hujafunga kula peke yake, hata kufikiri umefunga.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilidhani nasoma thread iliyoanzishwa mwaka 2004! kumbe ni ya leo leo!!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ndio maana ukikosekana hapa ninakumiss sana Mwiba, post zako zina akili sana
     
  14. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nliposoma Kichwa cha Uzi wako nikahisi unafanya comedy, nkajiuliza kwanini usingeiweka kwenye Jukwaa la Utani? Nlifungua nikahisi kama unamaanisha Japo sina Uhakika, Lakini kama unamaanisha naomba nikuulize maswali machache


    1: Hivi wewe unaelewa wapi Tanzania inapotaka kwenda? Pengine tunaelewa tofauti. Yawezekana wewe unaelewa unakotaka iende ni kuuzwa kwa nchi.

    2: Utendaji unaouzungumzia ni upi?

    3: Hiyo kasi unayoisema umepima kwa utafiti upi na imeongezeka kwa asilimia ngapi?
    4: Tafsiri ya upendo kwako ni ipi? Je ili kiongozi aonekane anaupendo ni kwa kuwadhulumu na kuwatesa wananchi wake kwa mikataba feki na kujilimbikizia Mali yeye na familia yake?




    ALL IN ALL KATIBA YA NCHI YETU HAIMRUHUSU KUGOMBEA TENA LABDA KAMA NDO KAKUTUMA ILI MUANGALIE UPEPO WA JINSI GANI MTAONGEZA MDA WA KUWA RAIS KWENYE KATIBA ITAKAYOKUJA.
     
  15. B

    BMT JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    hapana jaman jk tena !mwiba ukome kabisa,tuna watu wengi mno kama slaa au lowasa,jk akapumzike
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sawa kabisa mkuu Mwiba, JK aendelee tu kwa kuwa ni MUISLAM !?
     
  17. o

    opportunist2012 Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliyeweka thread hii itabidi ufanyiwa sensa ya idadi ya chembechembe zako za ubongo.Sidhan mtu mwenye akili timamu anaweza kuandika ujinga kama huu.Una tatizo la akili.
     
  18. newMbishi

    newMbishi Senior Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bila shaka umetumwa ww... think twice mtanzania
     
  19. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mpungati Mimi ni Mkristo lakini huwa siamini katika Udini, sababu nina marafiki wengi sana waislamu na tunashirikiana katika maisha ya hapa Duniani na Kila mtu anaheshimu imani ya mwenzake

    Kuwa Mwislamu, Muhindu, orthodox au mkristo Hakupunguzi au kuongeza Uwezo wa mtu kuwa kiongozi na mimi sipati shida hata Kama rais angekuwa muislam mkristo au mhindu miaka yote tatizo langu ni kiongozi anayeweza kutimiza matakwa ya wananchi wake



    JK simkubali si kwa sababu ya dini yake lakini ni kwa sababu anauwezo mdogo sana wa kuwa kiongozi, kashindwa kutatua matatizo ya raia wake karibu yote.

    Haya ni mawazo yangu na niko tayari kukosolewa.
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,298
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hizi ndoto za mchana mchana...katiba inasema term mbili. Aongezewe kwasababu gani? Ili migomo nayo iongezeke?
     
Loading...