Kikwete Aahidi Bajaj 400

Kikwete Aahidi Bajaj 400

Sn2139

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Posts
834
Reaction score
251
Mgombea wa CCM JM Kikwete jana alitoa ahadi ya kutoa bajaj 400 kwa wajawazito huko Chunya ili ziwasaidie kuwawahisha hospitalini mara tu atakapoingia madarakani. Source: Radio Maria
Sungura
 
Nijuavyo Bajaji rough road hazifui dafu,amalize kwanza rami ambayo kwa sasa imesimama kisa mkandarasi hajapewa mkwanja,labda kwa kuwa yuko mbeya mkwanja unaweza ukawekwa sawa
 
Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM),Jakaya Kikwete ameahidi kutoa pikipiki za miguu mitatu(Bajaj) 400 za wagonjwa(ambulance) kwa nchi nzima na gari moja la Wagonjwa kwaajili ya kituo cha afya cha Mkwajuni ili kuwasafirisha wajawazito katika Wilaya ya Chunya.

Akizungumza na Wakazi wa Mkwajuni Wilayani hapa wakati wa mkutano wake wa kampeni,Kikwete alisema ahadi hiyo ataitekeleza pindi atakapochaguliwa kurejea kwenye kiti alichonacho hivi sasa.


Chanzo:Tanzania Daima.

Mwandishi: Irene Mark.Mbeya.

My take.

Bajaj na wajawazito hii kali hata kipindi cha zama za mawe hii isingekubalika.Bado sijamuelewa ana maanisha nini!!1 kazi ipo.
 
bajaj kwa ajili ya wajawazito? hiko kioja cha mwaka
 
Mgombea uraisi kwa tiketi ya CCM, amesema kuwa chama chake kimebuni mkakati mzito wa kuwasaidia kina mama wajawazito wanapoenda clinic au kwenda kujifungua. Akihutubia mamia ya wananchi mkoani Mbeya, JK alijitapa kuwa tatizo la usafiri kwa akina mama limefika mwisho kwani atahakikisha kama atachaguliwa tena serikali yake itaagiza pikipiki za miguu mitatu maarufu kama bajaji, 300 (mia tatu) ambazo atazisambaza nchi nzima kwa ajili ya kuhakikisha hakuna mama mjamzito atakayepata shida ya usafiri. JK pia aliahidi kununua gari moja la wagonjwa (ambulance) ambayo ataizawadia hospitali moja huko mbeya ili kusaidia bajaji zitakazokuwa huko.

Source; Tanzania Daima ya leo...
 
Jamani wewe ni leo tu ndo hujamwelewa ? Mbona mwenzio sijawahi kumwelewa na siku hizi nemeamua kunyamaza tu.
 
Hivi huyu Mkulu mwaka 2005 alifanyaga kampeini? Alizungumziaga nini tena? Sijui nilikuwa wapi kuzingatia aliyokuwa akiyasema kwenye kampeni zile za mwaka ule maana..... naanza kupatwa na mashaka!!
 
Mie najiuliza hivi mwaka 2005 alifanyaga kampaini? alikuwa anaongea nini na imekuwaje sasa hivi naona kama anachemka tu? Bajaj kwa wanawake wajawazito?? Mkuu... (Sijui mwaka ule nilikuwa nashangaa sura na tabasamu) ah.
 
Jamani hivi ni kweli au? mimi naona anaona makazi ya wananchi wengi yapo mbali na hospitali, for that case anataka kurahisisha procees ya kujifungua, mama mjamzito akirushwa na bajaji dk.2 tu kajifungua, manake he cnt be seriouz inakuwaje umpandishe mama mjamzito bajaji.
 
Yani wajawazito wanunuliwe bajaji mia tatu, wakati mashangingi ya viongozi yanaagizwa zaidi ya 300 kila mwaka!
 
Sio vibaya kwa yeye kutoa ahadi hiyo ila tatizo ni kwamba ikiwa yeye ni kiongozi ambaye yuko madarakani anaomba aongezewe muda wa kuwa madarakani. kama alisha ona kuwa kuna tatizo hilo la upungufu wa viombo vya usafiri kwa wagonjwa hasa mama wajawazito, na akaliwekea ukimia ili kana kwamba atumie tatizo hilo kwa masilahi binafsi, si sahii.
Mh uwezo unao nguvu unayo tuna omba wezesha sasa ili WATANZANIA wazida kuwa na imani na ahadi
 
bajaj kwa ajili ya wajawazito? hiko kioja cha mwaka

Unashangaa nini? hujui kwamba yapo maeneo ya vijijini wajawazito wanasafirishwa kwa baiskeli.Huoni kwamba bajaji zinaweza zikawasaidia zaidi wajawazito hao kushinda baiskeli wanazotumia? bajaji ni usafiri mzuri na unakubalika kulingana na maeneo husika .
 
Mgombea wa CCM JM Kikwete jana alitoa ahadi ya kutoa bajaj 400 kwa wajawazito huko Chunya ili ziwasaidie kuwawahisha hospitalini mara tu atakapoingia madarakani. Source: Radio Maria
Sungura
Hilo nalo ni la kushangaa!!
kawaida ya mkuu anapokuwa jukwaani macho yake yanakuwa mbelee.
sasa wakati alipokuwa jukwaani chunya, ghafla bajaji kwa mbaali ikapita ndipo hiyo ahadi ikaja ghafla nayo.
Hata ingepita treni kwa muda ule angeahidi treni.
 
Tokea ameanza kampeni kuna idadi ya ahadi kama 25 hivi kama sio 30 kujenga viwanja vya ndege, kununua meli, umeme na nyingine nyingi ataweza kweli huyu mkulu
 
Hilo nalo ni la kushangaa!!
kawaida ya mkuu anapokuwa jukwaani macho yake yanakuwa mbelee.
sasa wakati alipokuwa jukwaani chunya, ghafla bajaji kwa mbaali ikapita ndipo hiyo ahadi ikaja ghafla nayo.
Hata ingepita treni kwa muda ule angeahidi treni.

:becky::becky::becky::becky: hiyo kali kweli
 
Back
Top Bottom