Kikosi Maalum cha kuzui uhalifu!

Kikosi Maalum cha kuzui uhalifu!

Kilinzibar

Senior Member
Joined
Mar 6, 2008
Posts
124
Reaction score
2
Polisi ivi karibuni wametangaza kikosi maalum cha kuzui uhalifu na kutoa namba

ndeeefu kweli za kupiga, wamedai ukipiga tu jamaa wako fasta mara moja

wanatokea kwenye tukio...sasa hii inamanisha zile namba za dharula kwisha

kazi au? na ina manisha kuwa kabla ya kuanzishwa kwa kikosi hicho ina maana

kulikua hakuna emergency respond? basi wawambie na ndugu zao wa zima

moto wanzishe kikosi pia.....
 
Hata mimi nilishangazwa. Yaani wameunda kisosi ambacho kinafanya kazi ya kawaida ya Polisi!
 
Usishangae ukasikia kina budget yake pia.....!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom