Kijarida cha Zama Zetu: Magufuli Kutikisa Taifa...

Kijarida cha Zama Zetu: Magufuli Kutikisa Taifa...

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,251
Reaction score
44,586
Kijarida chako hiki kipya ukipendacho ambacho kinaletwa na timu nzima ya OZ 2020 kina taarifa nyingine nyeti ambazo huwezi kuzipata kwenye gazeti jingine lolote (exclusive). Kina mijarada motomoto ambayo inajenga hoja maridadi. Hakikisha hukosi nakala yako hii ya bure popote pale ulipo penye mtandao wa intaneti.
 

Attachments

Kijarida chako hiki kipya ukipendacho ambacho kinaletwa na timu nzima ya OZ 2020 kina taarifa nyingine nyeti ambazo huwezi kuzipata kwenye gazeti jingine lolote (exclusive). Kina mijarada motomoto ambayo inajenga hoja maridadi. Hakikisha hukosi nakala yako hii ya bure popote pale ulipo penye mtandao wa intaneti.

Hivi huna kazi ya kufanya we babu, watu hatuna muda na vijgazeti vyako, tushakubaini wewe ni mchumia tumbo huna lolote la maana. HAPA KAZI TU
 
Kijarida chako hiki kipya ukipendacho ambacho kinaletwa na timu nzima ya OZ 2020 kina taarifa nyingine nyeti ambazo huwezi kuzipata kwenye gazeti jingine lolote (exclusive). Kina mijarada motomoto ambayo inajenga hoja maridadi. Hakikisha hukosi nakala yako hii ya bure popote pale ulipo penye mtandao wa intaneti.
Kama wewe sio munafiki ni kwa nini usiweke humu hichi kijarida ??
Au unataka kuhamisha member humu?????????
 
Mwanakijiji wewe ni mzalendo..
 
magufuli anatikisa dunia sasa...kila kona ni yeye tu midomoni mwa watu.
 
Mkuu MMM pole sana kwa kujitolea kwa moyo wako wote kutoa hoja nzito tena free of charge, sijui kwa nini wengine wanadhihaki lakini usife moyo.
 


Nimeipenda hoja hii vizuri sana!
Ndiyo maana wengine tunapendekeza Raisi Serikali yake iwe na wizara chache/Mawaziri 10 na hakuna Manaibu!

Jingine la kuomba kupitia CV za Wakuu wa Mikoa na Wilaya ni jambo zuri!
Ila ni vizuri akaangalia Sheria kwa uharaka wake kama anaweza kuondoa Wakuu wa Wilaya-kiutendaji hawa ni sehemu mmojawapo ya vikwazo vya utekelezaji na uhitaji wa maamuzi ya wakuu wa Idara za Wizara mbalimbali na hata Makatibu wakuu kupata vigugumizi kuonyesha misuli yao kwa hawatendaji wa Chini kabisa.

Jingine Ukada wa Chama kwenye Serikali na hasa uwingi wao kama wa Wakuu wa Wilaya ni Kansa nyingine ya kiutendaji.

Ni wazi kuwa ni Vita kubwa kuondoa mfumo na inahitaji watu -hivyo ni wazi Jeshi la Mtu mmoja haiwezi kufanikisha jambo.



Rais, ukitaka kuacha urithi utakaokumbukwa nao milele na milele taasisisha juhudi zako. Angalia sheria, taratibu za utumishi, majukumu na utendaji wa taasisi zilizopo. Fanya marekebisho iendane na azma na falsafa yako ya HAPA KAZI TU. Ukiweza kupenyeza (mainstream) azma yako humo kwenye sheria, utumishi na taasisi utakuwa umefanikiwa. Ziara zako za kushtukiza itakuwa nyongeza tu sawa na kachumbari katika pilau! Kamwe kachumbari haiwezi kukidhi njaa!
Vinginevyo 2020 Rais utalazimika kutunga falsafa mpya! Hii ya HAPA KAZI TU inafaa kukubeba hadi 2025 kama utaitaasisisha. Hakika ikitaasisishwa itambeba na yule wa 2025!
Nawasilisha - See more at: Raia Mwema - Hapa kazi tu na utendaji kazi wa staili ya jeshi la mtu mmoja
 
Mkuu MMM pole sana kwa kujitolea kwa moyo wako wote kutoa hoja nzito tena free of charge, sijui kwa nini wengine wanadhihaki lakini usife moyo.

Mbona hakuna chochote wanachosema cha kukatisha tamaa? Binafsk nashukuru kuwa na watu wenhe kunipinga iwe kwa hoja au vihoja inanithibitisha tu kwanini inabidi niwafikie hawa kwa hoja nzito na zenye nguvu.
 
Kama wewe sio munafiki ni kwa nini usiweke humu hichi kijarida ??
Au unataka kuhamisha member humu?????????


Mbona kiko kwenye attachment? Nina uhakika huwezi kuomba radhi ubishi usio na kichwa wala miguu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom