Kijana usitegemee hawa watu watakubadilisha


Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,337
Likes
1,932
Points
280
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,337 1,932 280
Mwaka wa nne huu upo Dar es Salaam (Mjini)
Huna ajira nyingine zaidi ya kuhudhuria semina za akina Erick Shigongo (Motivation Speakers)
'How to be a rich'
(Zimekupumbaza)
Huna hata Toyo ya kuchora. (Huna mafanikio)
Mentors wako wanazidi kufanikiwa
(Wewe unafilisika kila siku)
My brother, my sister
•Wadogo zako uliowaacha kule kijijini kwenu
•Hawamjui Ruge wala Erick
•Hawajui Motivation wala inspiration Quotes
•Wana miliki familia
•Wanaishi kwenye nyumba zao
•Wanakula vizuri hawashindii kipande cha muhindi wa mia(100) kama wewe.
kwasababu akili yako haijiwezi.
Unasubiri Ruge akuambie rudi kijijni (halafu nani asikilize Clauds)
au Shigongo akwambie kalime matikiti au bamia (muda wa kusoma gazeti la IJUMAAA utapata wapi.)
Hakuna wa kukubadilisha zaidi ya wewe mwenyewe
Juhudi na ufanisi katika kazi
Ndio mafanikio yako.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,837
Likes
11,664
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,837 11,664 280
Double Double
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,316
Likes
18,809
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,316 18,809 280
Gud gud mkuuuuu......
 
454

454

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
139
Likes
163
Points
60
454

454

Senior Member
Joined Apr 23, 2017
139 163 60
Mwaka wa nne huu upo Dar es Salaam (Mjini)
Huna ajira nyingine zaidi ya kuhudhuria semina za akina Erick Shigongo (Motivation Speakers)
'How to be a rich'
(Zimekupumbaza)
Huna hata Toyo ya kuchora. (Huna mafanikio)
Mentors wako wanazidi kufanikiwa
(Wewe unafilisika kila siku)
My brother, my sister
•Wadogo zako uliowaacha kule kijijini kwenu
•Hawamjui Ruge wala Erick
•Hawajui Motivation wala inspiration Quotes
•Wana miliki familia
•Wanaishi kwenye nyumba zao
•Wanakula vizuri hawashindii kipande cha muhindi wa mia(100) kama wewe.
kwasababu akili yako haijiwezi.
Unasubiri Ruge akuambie rudi kijijni (halafu nani asikilize Clauds)
au Shigongo akwambie kalime matikiti au bamia (muda wa kusoma gazeti la IJUMAAA utapata wapi.)
Hakuna wa kukubadilisha zaidi ya wewe mwenyewe
Juhudi na ufanisi katika kazi
Ndio mafanikio yako.
Very nice threads
 
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
142
Likes
26
Points
45
Mpenda kazi

Mpenda kazi

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
142 26 45
hivi kumbe unaweza kupata kipande cha muhindi kwa sh.100!!!!!!
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,455
Likes
612
Points
280
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,455 612 280
Majitu kama haya ndio hayapendeki hata kidogo kwa sababu watu wengi hawapendi kuuskia hata kidogo
Kwa graduate wa level ya bachelor aje nimuajir anisaidie kulisha nguruwe wangu
Salary 80000
Banian mbaya ila kiatu chake dawa
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,993
Likes
14,262
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,993 14,262 280
Siku moja miaka kadhaa iliyopita (zaidi ya 10) nilikuwa Grand Central Station Gotham, kuna duka la vitabu. Nilikuwa napenda kununua biographies,histories, science books etc zangu pale.

Siku hiyo nikawa naangalia self-help books, kujua tu titles gani ziko madukani sana. Mimi si mnunuzi sana wa vitabu hivi. Nafikiri kwa upande fulani nina ego inayoniambia naweza kujisaidia mwenyewe na sihitaji self help book, na kama nahitaji msaada, si kwa kitabu kilicho soobvious hivyo. Nimeanzakuvisoma zamani sana vya mshua, na vya zamani vilikuwa vizuri sana ukivilinganisha na vya sasa, I am talking Dale Carnegie, Mackay Harvey etc. If you read that stuff from 16, by the time you get to 30 some themes become repetitive and boring. So I skip most. In any case I find that biographies are more nuanced and have more real life examples. Even as they too become more and more like fiction.

Mara nikashtukia jamaa mmoja ananifuata ana m mic mkubwa sana, ananiambia yeye ni mtangazaji wa BBC World Service, anataka kunirekodi, kujua mawazo yangu kuhusu vitabu hivi vya "Self Help" na kama vina umuhimu.

Nikamkubalia, akaniuliza kama nanunua hivyo vitabu, nikamwambia hapana, vingi ni habari za mkumbo tu na kama vinawafaa watu, watu hao si mimi, maana vingi vina mambo yaliyo obvious sana, ukisoma magazeti tu utayaona.

Akaniambia kipindi kitarushwa hewani wikii liyofuata. Hii ilikuwa zaidi ya miaka 10 iliyopita.

Mpaka leo nakitafuta kile kipindi sijakipata.
 
E

Eja One

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,133
Likes
440
Points
180
E

Eja One

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,133 440 180
Siku moja miaka kadhaa iliyopita (zaidi ya 10) nilikuwa Grand Central Station Gotham, kuna duka la vitabu. Nilikuwa napenda kununua biographies,histories, science books etc zangu pale.

Siku hiyo nikawa naangalia self-help books, kujua tu titles gani ziko madukani sana. Mimi si mnunuzi sana wa vitabu hivi. Nafikiri kwa upande fulani nina ego inayoniambia naweza kujisaidia mwenyewe na sihitaji self help book, na kama nahitaji msaada, si kwa kitabu kilicho soobvious hivyo. Nimeanzakuvisoma zamani sana vya mshua, na vya zamani vilikuwa vizuri sana ukivilinganisha na vya sasa, I am talking Dale Carnegie, Mackay Harvey etc. If you read that stuff from 16, by the time you get to 30 some themes become repetitive and boring. So I skip most. In any case I find that biographies are more nuanced and have more real life examples. Even as they too become more and more like fiction.

Mara nikashtukia jamaa mmoja ananifuata ana m mic mkubwa sana, ananiambia yeye ni mtangazaji wa BBC World Service, anataka kunirekodi, kujua mawazo yangu kuhusu vitabu hivi vya "Self Help" na kama vina umuhimu.

Nikamkubalia, akaniuliza kama nanunua hivyo vitabu, nikamwambia hapana, vingi ni habari za mkumbo tu na kama vinawafaa watu, watu hao si mimi, maana vingi vina mambo yaliyo obvious sana, ukisoma magazeti tu utayaona.

Akaniambia kipindi kitarushwa hewani wikii liyofuata. Hii ilikuwa zaidi ya miaka 10 iliyopita.

Mpaka leo nakitafuta kile kipindi sijakipata.
Hahahaaaaa! Mkuu huo mstari wa mwisho umeniachia maswali mengi kidogo..
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,425