Kijana usilete Utani kwenye uchakataji wa Papuchi

Kijana usilete Utani kwenye uchakataji wa Papuchi

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
 
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
hizo ndo mada zako na ujuzi wako chakata tu papuchi mpaka zichoke.
 
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
Mzee toroka uje c pande za Kikuyu- St john university au nipo wrong
 
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
Hahahaha
 
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,
Zero Iq, juz c ulikuwa na mtu uliembinya mpaka miango yote akaacha wazi? Jitahd usiwe msahaulifu ila kwa sisi mabaharia tunajua kutofautisha wenye wiki mbili na miaka 7
 
DA mchakata viazi kuwa chips sasa papuchi ukishaichakata kinakuwa kitu gani mr zero iq?
 
Zero Iq, juz c ulikuwa na mtu uliembinya mpaka miango yote akaacha wazi? Jitahd usiwe msahaulifu ila kwa sisi mabaharia tunajua kutofautisha wenye wiki mbili na miaka 7
Siyo mimi weka ushahidi
 
Ivi Demiss alishawah kukutembelea????
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
 
Katika kitu sijawahi kuwa na Utani nacho ni ule wakati wa uchakataji wa Papuchi,

"Juzi nilikuwa safarini kuelekea moro Nyumbani mara moja kumsalimia mzee na bi mkubwa,
bahati nzuri sasa wakati nafika kule Uso kwa uso na aliyekuwa mpenzi wangu wakati ule nasoma,
Baada ya story za hapa na pale nikamchomekea anipe papuchi nikumbushie japo ya kuwa alishakuwa mke wa mtu,


Sasa ndio niliamini wale waliosema ya kale ni dhahabu, hakusita tukapanga location kesho yake mchana tukatimba gest flani hivi maeneo ya kihonda,

Nilivyokutana nae tu Room nika act kama vile nimemmisi kasi kwamba nashindwa kujizuia kumbe ilikuwa janja janja yangu tu,
Romance ya hapa na pale akachojoa nilipiga mashine mpaka aliniuliza kama niliwahi fanya mapenzi tangu tuachane kipindi kile maana niliichapa papuchi yake kama vile nina Ugwadu wa miaka 5 kumbe ni janja tu,

Nilivyomaliza pale nikarudi home jioni yake kama Suprise nililetewa msosi mmoja makini full minyama nyama na meseji za mahaba zisizokauka kwenye Simu,

Mwisho akasema Anatamani ningemuoa ili niwe wake wa umilele anajuta kwa nini alikubali kuolewa mapema,"

Leo nimerudi niko dodoma jioni pande za toroka uje kuvunja Vyuku na kitimoto.





Cc Zero IQ
Kionda ipi mbona tunapena pressure
 
Back
Top Bottom