Smart911
Platinum Member
- Jan 3, 2014
- 177,362
- 195,194
Kuna nini??
Kuna nini??
😂😂😂😂😂na ndoto zinazimika kama mshumaa[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]tena usawa wa utosiiiii
haahhahaa waambie waambie 😅😅Acha kuwapotosha vijana wewe. Yaani wakose papuchi kisa kubania elfu kumi? Unajua madhara ya kujibanabana kufanya ngono wewe? Na unajua kwamba maisha ni leo, na ya kesho anayapanga mola?
Wapo waliojifanya wagumu wakabana Kama unavyoshauri lkn hawakutoboa mpk wakaenda kaburini. Mungu akikuandikia unaweza kuwa tajiri hata kwa kuokota jiwe la Tanzanite kama ilivyotokea kwa Laiza (yule mmasai).
Vijana kuleni raha, elfu kumi kitu gani bana.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na ndoto zinazimika kama mshumaa
😂😂😂me nshalipia hotel two days kwa hela ya ada😂😂ile hela ilirud kimuujiza tu aiseeh sinaga hamu tena ya kuendekeza ukudaMsaidie mkuu
Uokoe jahazi…
Kama mbususu ulipata sasa shida nini😆😆😆😂😂😂me nshalipia hotel two days kwa hela ya ada😂😂ile hela ilirud kimuujiza tu aiseeh sinaga hamu tena ya kuendekeza ukuda
Niliikuta bado mpya siku ya kwanza yote nakomaa kuitoa kidogo anahairisha next day nkasema wacha tu kama utapiga kelele sawa tu😃😃sema fresh tu nlichakata kinyamweziKama mbususu ulipata sasa shida nini😆😆😆
Sasa huoni kama hela ilienda kihalali mkuu tena kitu kipya kabisa😆😆Niliikuta bado mpya siku ya kwanza yote nakomaa kuitoa kidogo anahairisha next day nkasema wacha tu kama utapiga kelele sawa tu😃😃sema fresh tu nlichakata kinyamwezi
😂😂😂😂weweeee yani nilipe ndo nisubiri😂😂😂nlikutana nae stand ya mabasi nikamshika mkono tukaongozana😂😂😂sasa hapo nilikuwa 20yrs wale reception wanashangaa tu😂😂Sasa huoni kama hela ilienda kihalali mkuu tena kitu kipya kabisa😆😆
Asingetokea ndio pangekua padogo
Mkuu una confidence hivo ukiwa na 20 years😆😆😆😂😂😂😂weweeee yani nilipe ndo nisubiri😂😂😂nlikutana nae stand ya mabasi nikamshika mkono tukaongozana😂😂😂sasa hapo nilikuwa 20yrs wale reception wanashangaa tu😂😂
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Mkuu una confidence hivo ukiwa na 20 years😆😆😆
Unatakiwa ujengewe sanamu lako kwenye yale mawe ya ziwa Victoria😆😆😆
Huoni Kasi ya midada mikubwa kukimbilia kwa vijana wadogo ambao akili hazija balehe imekua kubwaDem moja hivi nalipiga sound lnanambia haliwezi kuwa wapenzi na mm labda tuwe marafiki tu[emoji2][emoji2]sijakaa sawa et naomba hela nikasuke mara sijui hela ya bundle
Nikaona uchwara huu yani uniweke friendzone alafu nikuhudumie kama demu wangu isitoshe mtu yupo mkoa[emoji23][emoji23]nkamwambia hiyo hela bora nikale nyama choma
😃😃imekuwa changamoto sanaHuoni Kasi ya midada mikubwa kukimbilia kwa vijana wadogo ambao akili hazija balehe imekua kubwa
Tumekusikia