Ryan The King
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 2,789
- 2,706
- Thread starter
- #141
Pamoja sana MkuuManeno kuntu sana.
Pamoja mzazi umewakilisha vyema kiumeni
Pamoja sana MkuuManeno kuntu sana.
Pamoja mzazi umewakilisha vyema kiumeni
Ni aibu kwa kijana wa kiume kufikiri kama huyo aliyekomenti huo utumbo.Mkuu mi nimewaona aisee UDSM......walikua Education
Karibu Mke wa ......[emoji23] [emoji23] [emoji23] bibi water melon
Pamoja sana mkuuVery inspirational, very...hasa hizo za kuona aibu, kutaka kuajiriwa, kutotaka kuchukuwa mzigo wauze, kutotaka kufanya ujasirimala mdogo mdogo...
Ila kubabaishwa lazima mkuu, time will tell, kwa mwanaume mwenye afya yake hakuna aliyepona baba, swala uwe ngangari..
Ila hii story ntawapa wadogo zangu, vijana mtaani, mabibi wanaodai wamezaa nami n.k. Love it...
Principo hii ndio muhimuGud
Spend less save More
Wagumu on fleekWagumu classic
Ni kazi mtindo mmojakwa siku elfu 30, akifany mwezi mzima ni lak 9. wew unalipa vizuri sana, kama ni kweli ubarikiwe sana.
Nitapambana mpaka kifoMkuu
Sinabudi nikusalute..kwanza fikra zako hazina option ya kitu kinachoitwa kushindwa..
Pili kujiamini kua uliwazalo lazma litimie na chamsingi sana ni VIPAUMBELE ulivyojiwekea..
Vipaumbele ndio mwongozo wa maisha ya binadamu yeyote yule..
Tusichoke kuwashauri vijana wenzetu wanaofanya mambo kupata approval ya wadada..ambayo haina VAT kwa maendeleo yao
Kweli wewe gangwe mkuu. Ila umekuwa tofauti kidogo asee, wanaume wengi wanakuwa na suruali chache mashati mengi ila wewe ulikuwa na suruali nyingi mashati machache!
Hongera kwa ugumu.
Kweli wewe gangwe mkuu. Ila umekuwa tofauti kidogo asee, wanaume wengi wanakuwa na suruali chache mashati mengi ila wewe ulikuwa na suruali nyingi mashati machache!
Hongera kwa ugumu.
Wewe jidanganye tu na uendelee kubabaishwa na wanawake. Utapanga mpaka ufeAcha fix hakuna kijana wahivyo bongo hii
akhuuuu...Karibu Mke wa ......
why you say so sabinaa?? mimi sijaona aliposema kwamba mwanamke ni adui wa maendeleo yake. Kikubwa tu ametuhusia tujiangalie tusibadilishwe nanyiNafikiri Mwanamke sio adui wa mafanikio yako.
Bali Tabia yako
Halafu wahongaji wamtom.bee mpaka akomeAngalia huo ubahili usije ukauendeleza hadi kwenye familia yako, mke anachakaa kisa ubahili.
Asikutamanishe kihivyo basi. ni somo tu hili katoa tujifunzeYaani kanitamanisha sana huyu kaka hizi aibu hizi loh tutashuhudia wenzetu wanatajirika sie tupo tu
[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]akhuuuu...
siitaki ndoa kwa pupa mie ,nirudi na talaka
mume mwenyewe wa Jf[emoji23] [emoji23]
anakuanzishia uzi hapa umemnyoa nywele za kwapani vibaya[emoji3] mna maana nyie
Umenena iliyokweli.Hongera kwa kufanikiwa.
Mada ni nzuri pia, inavutia.
Penzi halijengwi kwa kuhonga, lakini usishindwe kutoa Pesa eti kisa hutaki kuhonga.
Namaanisha usitumie Pesa kujenga penzi ila usije kuacha kutoa matumizi kwa mpenzi wako.
Hakika, kijana ukiwa mtumwa wa wanawake, huwezi kufanikiwa. Lakini jiweke vizuri.
Ubahiri usivuke kiwango
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] basi siendelezeni mume bunch[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
Mimi sio mtoto Mkuu. Nimekomaa kiakili.
Wanaume wa dizaini yangu tupo wachache sana.