Ryan The King
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 2,789
- 2,706
- Thread starter
- #21
Hahaaaaa!!!Hongera Mkuu wanawake ni parasites ukiwaendekeza sana watakupukutisha kila kitu utabaki na korodani zako
Umetisha mkuu.
Korodani hawatachukua?
Hahaaaaa!!!Hongera Mkuu wanawake ni parasites ukiwaendekeza sana watakupukutisha kila kitu utabaki na korodani zako
Hongera kwa uthubutu Na kutokua na aibu wengi wetu utuambie tusimame barabarani tuuze matunda hatuwezi.Hahaaaa!!!
Ubahili una wakati wake mkuu.
Kuna wakati wa kukusanya na wakati wa kutawanya. Kwa sasa mama yangu na wadogo zangu wanapata 20% ya mapato yangu.
Mke Wangu lazima afaidi Mali zangu. Kwani atakuwa naye katika upangaji wa bajeti ya mwaka
Huko kote naweza kukubali ila hapa ni ngumu kidogo kwamba unatengeneza bikini, boxer nk. dah! umetisha mzee.Nilipoanza kazi ya ufundi nguo walisema na kutoa maneno ya karaha. Nilipokuwa nauza matikiti yangu barabarani nikiwa nimeyapanga huku nimechomekea na tai shingoni mademu walinishangaa. Hawajui mwenzao napiga pesa wao wanashangaa tuu na kunipiga vibomu.
Sasa chuo tumemaliza, ajira zimekuwa adimu sana. Wanakuja wenyewe. Wanataka niwaajiri kwenye Stationary yangu.
Nawaambia wauze matunda ambayo nayaweka kwenye vibakuli na kusambaza wanasema wanasikia aibu.
Nawaambia wasambaze chupi,bikini, na boxer ninazozitengeza hawataki. Wakati Mimi nazipeleka kwa vijana wa karume na Matching Guys(Machinga).
Kwa sasa naandaa Bajeti ya kujenga katika kiwanja changu kilichopo Goba.
Ok mbali sana na mimi nilipo ningekuja ukanipa ujasiri wa kusimama barabarani na kuuza tikitiNiko Mbezi kwa Msuguri na hapa Sinza Kwaremi
Kweli hata mimi nilikuwa mwoga sana. Aibu ilikuwa imenishika sana.Hongera kwa uthubutu Na kutokua na aibu wengi wetu utuambie tusimame barabarani tuuze matunda hatuwezi.
Yaani kanitamanisha sana huyu kaka hizi aibu hizi loh tutashuhudia wenzetu wanatajirika sie tupo tuHongera kwa uthubutu Na kutokua na aibu wengi wetu utuambie tusimame barabarani tuuze matunda hatuwezi.
Mbuyu ndio nini Mkuu?Ulishawahi kukutana na "mbuyu" wako halafu uka maintain standards? Kama bado jiweke madhubuti zaidi... Kama tayari keep it up!
Hongera sana mkuuMkuu wewe kama Mimi, hakuna kitu ambacho sikipendi kama ku complicate maisha ili watu wawe pleased na mimi, ni kitu ambacho sikipendi, sina kitu kama icho na staki niwe nacho forever!!!
Kuteneza chupi moja kuanzia kuikata na kuiunganisha/kuishona haichukui dakika 30. Ndani ya saa moja unaweza toa chupi 3-4. Chupi moja kwa jumla ni elfu nne. Reje reja ni 6000.Huko kote naweza kukubali ila hapa ni ngumu kidogo kwamba unatengeneza bikini, boxer nk. dah! umetisha mzee.
Hapana mimi siwezi niwe mkweli, nitaishia tu kuwaungisha baada ya miaka kadhaa nakuja kuomba kazi kwenu[emoji3][emoji3]Yaani kanitamanisha sana huyu kaka hizi aibu hizi loh tutashuhudia wenzetu wanatajirika sie tupo tu
Ndivyo nilivyo mkuu.Mkuu wewe kama Mimi, hakuna kitu ambacho sikipendi kama ku complicate maisha ili watu wawe pleased na mimi, ni kitu ambacho sikipendi, sina kitu kama icho na staki niwe nacho forever!!!, I'm living my life,
Rahisi tuu.Ok mbali sana na mimi nilipo ningekuja ukanipa ujasiri wa kusimama barabarani na kuuza tikiti
Natamani anifunze huu ujasiri pesa ipo ktk iv vitu mkuu dah aisee hongera zake nyingi loh!Hapana mimi siwezi niwe mkweli, nitaishia tu kuwaungisha baada ya miaka kadhaa nakuja kuomba kazi kwenu[emoji3][emoji3]
Sawa mkuu itabidi tujifunzie kwakoRahisi tuu.
Cha msingi ni kujiamini na kujua kuchukuliana na watu wote