Kijana mzima six~pack kulia vyuma vimekukaza!

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,681
2,000
Hivi huwa mnaona fasheni au?Mi haijawahi kunitokea hii na wala sitegemei,rudini kwenu shamba mnang'ang'ania huko mjini kugombania kodi za majumba ya urithi wakati huku mashamba kibao mi ni mkulima mzuri sana huku udongo tuu hayo mavyuma yenu sijui marobot ndio yanawakaza mtazaa nayo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom