Kijana auawa akituhumiwa ushirikina

Kijana auawa akituhumiwa ushirikina

in short Tz sasa hv imezingiriwa na imani za kishirikina sio mbeya pk yake.
 
Ndiyo maana watu wanakimbilia mjini. Kijijini Pikipiki na kanyumba tu vinakutoa roho.

R.I.P. Kijana.

Mbona mjini napo kuna wale wadunguaji wa kwenye boksa wanaovizia watu kwenye mabenki...
 
Wanaimba sasa kwa sababu wana asili ya maneno maneno na makelele. Ni lazima wawe na mapafu na sauti za kuimba. Lakini..mhhhhhhh!. Mungu tusaidie.


Na wanavyopenda kuabudu na kuhubiri makanisani ni balaa, hata waimbaji wengi wa gospel hapa Tanzania niwa asili ya mbeya
 
Kwa kweli inasikitisha sana, sasa kwanini na wao walioitisha mkutano wasiroge ili wajipatie pesa kama wanaamini mwenzao maendeleo yake yanatokana na kuroga!
 
Inasikitisha sana kijana kajipanga polepole mwisho wa siku kauwawa kikatili R.I.P. Kijana.
 
Hivi hao Walokole huwa wanatumia Kitabu gan ili kufanikisha huo Uchawi wao? kwasababu ingekua imetokea katika Miji yenye idadi kubwa ya Waislam Watu wengi humu wangesema ni Dini yao na Kitabu chao ndo kinawafundsha hvyo, je kwa hao Walokole wa Mbeya wamefundshwa na nani hayo makitu ikiwa Mji wa Mbeya ndo unaongoza kwa kua na Makanisa Mengi Tanzania?
 
Kweli Mh. Abbas Kandoro unayo kazi baba. Kama hata kilimo cha mbatata kinaleta Matata hadi uhai utolewe mchana kwa hukumu ya kienyeji hivi baasi. Hivi haturuhusiwi kulima ekari 2?? Mh. Swali la kijinga tu, Hujasikia msemo unaosemaga; Jino kwa jino? Unangoja ruksa kutoka kwa JK? Safisha kabisa hicho kijiji uandikwe kwenye kile kitabu cha Guinness. Tena wachomwe moto kwani hao wote ni wa jehanam tu.
Maendeleo yatakuja kutoka wapi wakati watu wataogopa kuja huko kijijini kujiajiri? Watu wa kuigwa ndo hao mnaruhusu wauawe kikatili bila sababu ati wamejenga nyumba!!
Nimekasirika yaaani we acha tu. R.I.P Kijana. Hakuna haki Tz kazi ni kujitapa kuwa uchunguzi unaendelea. Aliyekamatwa na ngozi ndo mwizi wa mbuzi. Chakaza kijiji uondoe mzizi wa fitna wawe funzo kwa wengine.
 
Hivi haya makanisa mengi yaliyopo mkoa huo kwa nini yasiwe msaada kwao?

You are dreaming my friend! Haya makanisa yanayomea kama uyoga ndio CHANZO cha hizi imani za kishirikina. Mitume, manabii na wachungaji wa haya makanisa wamekuwa na kazi ya kuwalisha watu imani za kishirikina ili wawateke kiakili wapate fedha ... matokeo yake ndiyo haya.
 
You are dreaming my friend! Haya makanisa yanayomea kama uyoga ndio CHANZO cha hizi imani za kishirikina. Mitume, manabii na wachungaji wa haya makanisa wamekuwa na kazi ya kuwalisha watu imani za kishirikina ili wawateke kiakili wapate fedha ... matokeo yake ndiyo haya.



Acha ulozi
 
ishu za witch hunting ulaya walizifanya zamani sana. waafriiika tuna safari ndefu ya kutoa ujinga.
 
inasikitisha sana,,
ivi kwanini mtu unamuhukumu mwenzio
binadamu sijui tukoje,,
r.i.p,,
 
katika mikoa top three kwa uchawi na ushirikina, maybe katika afrika mashariki, ni mbeya na wilaya zake zote, and most probably.. Rungwe- tukuyu....sasa imani za kishirikina zimemea kiasi kwamba hata wale vijana walio wa kweli na hard workers, wanatuhumiwa kupata mafanikio kwa njia hizo, kumbe sivyo. Ni wachapa kazi balaa.
Dhana hiyo imezikumba mpaka nyumba za ibada, mahakama, makanisa, masokoni ndio balaa mkoa mzima. Nadhani hata kwenye michezo, maana nilishuhudia mechi moja pale sokoine mbeya (ligi kuu ya vodacom) baina ya timu moja ya mkoa huo, ilipokutana na timu ya mkoa wa dar es salaam. Cha kushangaza sana, timu ya huko pamoja na viongozi wake walikataa kabisa kuingia uwanjani kwa kupitia milangoni!!
Badala yake waliparamia ukuta kwa kutumia ngazi za mbao za wajenzi wa mahali pale.
Timu pinzani ilbaki kushangaa tu. K


last week mlisema hapa jamvini eti mkoa wa kigoma unaongoza kwa uchawi, nikawpata takwimu za matukio ya imani za ushirikina, watu wakaja na povu kubisha, sasa angalia kijana kapoteza maisha kisa juhudi za utafutaji. Walitaka awe maskini tu.
 
Kama kuwa mchawi unaweza kujenga nyumba nzuri kama hii basi na mimi naingia katika ulingo huo (Niwe mchawi) Maana kwetu huku hata wale wanaodhaniwa kuwa wachawi ni watu kimwonekano ni wachafu, maskini na wasio na mawazo ya kimaendeleo. Na zaidi kwetu hawa wanaodhaniwa kuwa wachawi ni watu wasiopenda maendeleo yaani ukijitahidi kufanikiwa wao wanakushusha; kumbe Mbeya ni kinyume kabisa. Nakuja mbeya niwe mchawi ili nipate hela.

Jamani mtatumaliza!

Poleni wafiwa!
 
Wanaimba sasa kwa sababu wana asili ya maneno maneno na makelele. Ni lazima wawe na mapafu na sauti za kuimba. Lakini..mhhhhhhh!. Mungu tusaidie.

Mbeya inachafuliwa na matukio mabaya mabaya kwa sababu imevamiwa na watu kutoka uchagani, pemba, Ukinga, upareni, uhayani, uzaramoni nk.
 
Wivu ni kidondo ukiushiriki unakonda! Yaan wanafurahia akivuna mazao anywe pombe pesa zote ziishe abaki masikini asipige hatua wala nini. Nadhani wauwaji ni wale walioitisha kikao.
 
Back
Top Bottom