Kiitikio au chorus ipi ya Juma Nature uliipenda sana?

Kiitikio au chorus ipi ya Juma Nature uliipenda sana?

hiyo mibangi mnayovuta ni stimu za kulanduka kama sio yako fani kwa kweli utaumbuka. ...Tina na naja
noma sana
 
Fresh P ft Juma Nature - Tina

Kwann Tina P umemuachaa analia,
Eti kisa P amechacha hutaki kumuhurumia,
Kwa kwann Tinaa unamtakia preshaa,
Hujui nn anachofanya.

Tinaa ona huruma mama
Ipo siku P atapata pesa...

The Legend Juma Nature
 
Mitaa ya kati -imamu wa basi ft nature ,msela -kr ft nature + ngwair ,tatu bila
 
Back
Top Bottom