britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,182
- 48,137
- Thread starter
- #21
Mkali sana nature kibra msitu wa vina,nature mkali sana my all time bongo fleva artiste
Mkali sana nature kibra msitu wa vina,nature mkali sana my all time bongo fleva artiste
Wazungu na mablack wapo katikati wanapart hiiiSquezer featuring Nature-NAJA....nature kaua sana ile chorus daaah...
Kwa ubishi na hasiraaa mimi naja..
Hii ni shida, kuna original halafu ingine alishusha na inspector Harun,duhMzee wa busara balaaa tupu
Huyuhuyu .... Mama haruna fungia watoto mzee wa busara anapita...Wa busara huyuhuyu.....
Jamaa ni hatariHuyuhuyu .... Mama haruna fungia watoto mzee wa busara anapita...
.....ana paka wake huyo akilia nyauuu....
Binadam huwez jua huwez kutambuaaaa!!!Madau mmesah au "Huweze jua " hilo songi ni Balaaa tupu!!!
mbna sijaona MTOTO IDDYWanaburudani habari zenu,
Mziki wetu kuna vionjo fulan vya zaman vinakosekana,
Hasa kwenye kiitikio ungemkuta dully Sykes, nature au q chief
Hebu tuanze na juma nature,
1. Radhia
2. Mzee wa busara
3. Ya Leo Kali
4. Ofisi miguu . manzese crue
5. Mamy
6. Narudi kijijini
7. Demu simwelewi
8. Niaje hatupatani
9. Inaniuma sana
10.kamua
11. Zari la mentali
12. Dance with me
13. Sonia
14. Akwelina
Je ni kiitikio gan alikaa sawa, hebu tupia hapa ngoma moja ya nature kibra msitu wa vina
PLEASE UPLOAD MUSIC AMBAO CHORUS ULIIPENDA HAPA
Hehehembna sijaona MTOTO IDDY
Mtoto iddy kazua balaa
mtoto iddy kazua mikosi
huyu bwana kapandwa na kichaa anahitaji kurekebishwaa....
endelea mkuu
Usisikilize ngendembwe za jiraan maana wao wanachuki hasiraaannradhia wangu wewe namba one,
nakupenda sana si utani,
......
dadadeki!
Kuvumilia IDD anavyofanya yategemea MTU na mtu kwa.....hamnaga...... hasira mtu kuna wengne hapana masiharambna sijaona MTOTO IDDY
Mtoto iddy kazua balaa
mtoto iddy kazua mikosi
huyu bwana kapandwa na kichaa anahitaji kurekebishwaa....
endelea mkuu
mbna sijaona MTOTO IDDY
Mtoto iddy kazua balaa
mtoto iddy kazua mikosi
huyu bwana kapandwa na kichaa anahitaji kurekebishwaa....
endelea mkuu
Niko dunian tangu agost 13 navuja jasho kimpango Wangu , maisha ni shida na raha utachekwa ukizubaaaAugust 13
Nmetaja hyo tu sababu naipenda nyimbo yote, ila kiukweli juma nature a.k.a necha kwenye ubora wake alikuwa mtu hatari zaidi.