Kiini macho kwenye uhakiki wa NHIF

Kiini macho kwenye uhakiki wa NHIF

kinsakina

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Posts
1,274
Reaction score
1,214
Leo nimetembelea hospital Moja nimekuta Kuna UHAKIKI wa kadi watu wanaulizwa taarifa za muhimu za kadi zao ,ni jambo zuri, cha kushangaza Kuna watu wanaambiwa walipe elfu ishirini Ili picha zao zibadilishwe ,hazionekani vizuri

Ikiwa ataenda kupiga picha akaleta akaenda hospitali akakutana na muhakiki mwenye shida ya macho Kisha akaambiwa Bado haionekani vizuri Kuna kagiza kidogo kabadilishe Tena na ulipe elfu ishirini tena.

Badala watoe kadi za kielectronic Bado wanakimbilia kwenye utambulisho wa picha ambao unaleta utata,kama mmezaliwa mapacha wote mnakuwa wanufaika.

Huu ni mradi kama vitambulisho vya wamachinga tu,watu wanatafuta hela wakimaliza wakale na kulala. Kama Wizara ya Afya Ina lengo kweli la kuondoa matumiza yasio sahihi ya kadi za NHIF, kwanini msitumie BIOMETRIC IDENTIFICATION
 
Nachukia kupangiwa watu wa kuwaweka kwenye bima badala yake eti niwaweke baba mkwe na mama mkwe kweli akati kuna mtu hana wazazi wote ila amesaidiwa labda na wajomba eti haruhusiwi kuwaweka ooovyooo kabisaaa[emoji16][emoji16][emoji16] NHIF
 
NHIF ni wezi wanawaibia mahospitali hasa za private na wananchi...

Wagonjwa wengi wanasinishwa dawa amabazo hawajachukua hasa hii hospital za serikali...mgonjwa anaandikiwa dawa anasainishw afu wanamwambia dawa hii hatuna...

Hospital za private wanawakata sana kwenye madai yao .
 
Back
Top Bottom