Kiingilio uwanja wa taifa leo


C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined
May 17, 2016
Messages
134
Likes
43
Points
45
C

Chimbukuru john

Senior Member
Joined May 17, 2016
134 43 45

Nimegunduaaa uwanjani leo wanaingia wachama wa na wafuwasi wake. Tena watakaokuwa na jezii za ushabiki wa yanga.
Unajua ni kwa nini??
Yanga vibali vyote au tiketi ziliandaliwa elfu 40 vya/za kuingiliaa na vyoteee vyapatikanaa yangaa..
Kwa hiyo uwanjani wataingia kwa kibali cha yangaa.

Inaumaaaa sanaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,058