Kigoma: Majimbo matano yaenda upinzani!


M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a...............
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Asante mkuu kwa habari hii murua
 
M

Mawazo1109

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
13
M

Mawazo1109

Member
Joined Nov 1, 2010
38 0 13
Asante mkuu kwa kutuletea news za home!!!! Big up sana
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
asante mwanasiasa kwa habari taamu, wengine wenye sweet news, leteni habari
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hii itakuwa imetulia kweli kweli na itakuwa fundisho kubwa sana kwa mikoa ya kusini. Nimechukia sana sisi watu wa kusini ni mambumbumbu kweli kweli. Sijui lini tutabadilika na kutoa matongotongo kwenye vichwa vyetu.
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Kigoma mjini CCM wamechukua baada ya recount ila kuna vurugu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Na iendelee kuwa hivi hivi!
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Bunge lijalo litakuwa balaa, huyo bwana mdogo Kafulila wa NCCR ni moto wa kuotea mbali, nilimsikiliza kwenye mdaharo wa TBC, anaongea mambo kwa kushusha data za kuleweka, saaaafi sana CCM presha inapanda kisha inashuka ugonjwa mbaya sana huo, si muda mrefu wata collapse tu.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,613
Likes
32,178
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,613 32,178 280
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a...............
Mwanasiasa, nimemesikiliza Channel Ten, Serukamba ndie katangazwa mshindi!. Unapopost posti kama hii, pia uwe unatoa na update, baada ya kura kuhesabiwa upya, ndipo na uchakachuaji ukapenyea hapo hapo, Serukamba ndipo alipoibukia.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a...............

Werawera...................mikoa midogo lakini inafanya mambo makubwa............way to go people!!:smile:
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani
weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a...............
Je matokeo haya ni rasmi katika majimbo yote?? kwa maana yametangazwa na NEC.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
Si kweli Star TV wametangaza Peter Serukamba kigoma, Kabwe kweli kashinda majimbo mengine bado kutangaza labda matokeo ya mwanzo tu
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Pongezi saaaaaaana wana Kigoma wenzangu tumetengwa muda mrefu sana, Tunaahidiwa international airport wakati shida yetu ni reli na barabara? ilikuwa dhihaka na matusi. pongezi kwa kutuma salaam. km ni kweli CCM watajifunza kigoma tunataka mapinduzi. poleni wana Kasulu kwa kichapo (vibao/makofi) toka kwa Nsanzugwanko wakati wa kampeni mlipomuuliza maswali.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,675
Likes
929
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,675 929 280
Nakumbuka wakati anarudi CCM, Nsanzugwanko alimwambia Mkapa kuwa amevunja kambi yake ya NCCR huko kigoma na anajiunga na CCM pamoja na kambi yake nzima. Haya yalikuwa matusi kwa wanamageuzi na hongereni wana Kasulu kwa kumwadhibu.
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Mkoa wa Kigoma umesahaulika kwa muda mrefu, na ilikuwa na sehemu ya kuchukulia kura (uncompetitive zone) ukiondoa kgm ujiji. sasa CCM watashtuka. serikali iliwatenga sana km vile siyo sehemu ya Tanzania. mfano wkt wanatenga mihela kibao kukarabati mjendo wa bunge kwa zaidi ya bilion 33 unaoendelea sasa, hakuna anayehangaika na shirika la reli wakati wananchi wanataabika na usafiri in and out. eti Kikwete anawaahidi kujenga international airport, sijui alikuwa ahajui km siyo kipaumbele kwa KGM. HEKO WANA KIGOMA KWA MAPINDUZI. BADO MIKOA YA KUSINI.
 
T

Tanzanian

Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
T

Tanzanian

Member
Joined Sep 14, 2010
83 0 13
hii itakuwa imetulia kweli kweli na itakuwa fundisho kubwa sana kwa mikoa ya kusini. Nimechukia sana sisi watu wa kusini ni mambumbumbu kweli kweli. Sijui lini tutabadilika na kutoa matongotongo kwenye vichwa vyetu.


unajua watu wa kusini wengi wao ni wavivu kufikiri na wagumu kuchukua hatua,
napendekeza ifanyike operation sangara kule kusini
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Kigoma na Kilimanjaro, Arusha and Manyara mmefanya maajabu makubwa sana...
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Nchi hii hakuna democracy!! Dawa ni kuchapana kidogo!
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Kigoma majimbo nane ya uchaguzi NCCR majimbo 4, CHADEMA 1 nawapenda sana:israel:
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Kigoma majimbo nane ya uchaguzi NCCR majimbo 4, CHADEMA 1 nawapenda sana:israel:
Kwani so far si wamechukua segerea,kawe na ubungo?? ukiangalia population ya jimbo moja la dar nadhani inakaribiana na majimbo ma4 ya kigoma..sasa kigoma wakija kuishi dar itakuwa ni sawa na boflo kuchovywa baharini!...
Muamko mzuri kwa wakazi wa kigoma na kama sio huyo bwana serukamba kuchakachua basi kigoma ilikuwa iwe kambi maalum ya Upinzani
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807