Kigoma jana jioni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma jana jioni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzito Kabwela, Dec 22, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Wakuu, oneni picha hizi, hiyo ndo Kigoma kwa kaka Zitto
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG]Na hii Msoga ya JK unasemaje?

    [​IMG]
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,284
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Yaani huyu Jakaya kazaliwa Msata kuingia kwenye nyumba hiyo anavaa mabuti kama vile yuko shambani hii ni kufuru kwa mwenyezi mungu kumpa nafasi aliyonayo hana aibu na nimdhalilishaji
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,629
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    good zitto swaiba wa kikwete na ccm?!
     
Loading...