Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo Mwingine wa CCM Arusha amfuata Millya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 23, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Jinamizi la viongozi na Chama cha Mapinduzi (CCM) la kukihama chama hicho limeendelea kushika kasi, baada ya Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, Justine Genda, naye kutangaza kukihamia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

    Genda ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM wa Kata ya Karatu Mjini, alitangaza uamuzi huo jana wilayani Karatu na tayari ameshapokelewa na viongozi wa Chadema katika hafla iliyohudhuriwa na Mwenyekiti wa Halimashauri ya Wilaya ya Karatu Titus Lazaro na Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Karatu, Thomas Darabe.

    Genda alisema ameamua kujiunga na wanaharakati wa kupigania haki na kuleta mabadiliko na kuongeza kuwa kwa sasa fursa hiyo inapatikana Chadema.

    “Nimeamua kuhama CCM na kujiunga na Chadema na nina matumaini makubwa kwani nimeona kuwa Chadema kuna fursa ya kumuwezesha kila mmoja kutoa mchango wake katika mchakato mzima wa mabadiliko na ni chama kinachoweza kuleta ukombozi wa kweli katika taifa,” alisema Genda.

    Akizungumza baada ya kumkabidhi kadi ya Chadema mwanachama huyo, Lazaro aliwataka wanachama na viongozi zaidi wa CCM na vyama vingine wanaotaka mabadiliko ya kweli kujiunga na Chadema kwani ni chama makini.

    Wakati huo huo huko Ruvuma nako Katibu wa Chama Cha Tanzania Labour (TLP) Jimbo la Songea mkoani Ruvuma, Joseph Mkondora, amejiengua katika chama hicho na kujiunga na Chadema ambacho alisema ni chama pekee cha upinzani kinachoonyesha dira ya maendeleo kwa Watanzania.

    SOURCE:NIPASHE JUMATATU
     
  2. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,724
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Movement for change (wireless connection) mpaka Songea!
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Asante sana M4C!
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hamia Chadema.....wewe, ndugu, jama na marafiki zako!!!!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu sio kigogo
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakati huo huo huko Ruvuma nako Katibu wa Chama Cha Tanzania Labour (TLP) Jimbo la Songea mkoani Ruvuma, Joseph Mkondora, amejiengua katika chama hicho na kujiunga na Chadema ambacho alisema ni chama pekee cha upinzani kinachoonyesha dira ya maendeleo kwa Watanzania.


    Zaidi ya Chadema, kuna chama gani kingine cha upinzani?, karibu sana ndugu Nkondora
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    masharti na vigezo kuzingatiwa!!!
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Sawa mama porojo
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Garagaza sisiem mpk kieleweke!

    Hizi ni cha mtoto tu!
    Hata Salma Jk atatua chama makini hakika!

    Viva CDM pamoja na uongozi wote!!
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Badala ya hamia eyatel sasa imekuwa hamia chadema kudddddaaaadadeki iwarambe nsiwarambe?
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Muoneeni huruma Mzee wa kiraracha jamani ametia sahihi kutokua na imani na mtoto wa mkulima!!

    Kweli M4C, with no apology!!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,813
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kubakia kwenye chama cha CCM ni sawa na kula nyama ya mtu! kwakua ukishakula nyama ya mtu huwezi kuacha!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ye mwenyewe anatamani kuhamia chadema
     
  14. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Pamoja viongozi wa M4c slaa na lema,2gether w wil go further.
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kama Nape ni kigogo,hatakiwi CHADEMA kwa bure
     
  16. N

    N series Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni tume switch on bluetooth, wanatutafta wenyewe, we are expecting more makini people from magambaz territory.....
    Viva M4C
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,402
    Likes Received: 13,906
    Trophy Points: 280
    unapenda vigogo?
    M4C with no apology, jiunge na crew ya kijanja jijini.
     
  18. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio kigogo?
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rizi1 na Makamba tunawakaribisha maana hali ni tete sana ndani ya ccm
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    usituletee upuuzi wa lusinde huku..alaa
     
Loading...