Kigogo CCM ambaka bintiye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo CCM ambaka bintiye

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 1, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa aliyesoma hilo gazeti tunaomba atuambie ni kigogo gani huyo, sio wote tuna access na hilo gazeti.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Loh Loh Loh!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Umepewa source ya habari na rudufu ya gazeti husika, kilichobaki ni wewe kuifanyia kazi, usisubiri kila kitu uwekewe mezani.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 1,636
    Trophy Points: 280
    the world is coming to an end...watch out
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,522
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Maandalizi ya uchaguzi come twenty fifteen!
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bado wawabake na mama zao kabisa ili wawe maraisi
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mganga wake kamuambia hivyo ili aweze kushinda chaguzi za ndani ya chama mwakani
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hiyo inatosha kabisa siitaji kujua ni nani
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huo ni upuuzi yani jamaa kichwani ni kama yai viza kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama hili habari inapatikana online kupitia website ya gazeti husika, pia kumbuka wengine hatuko bongo, hatuna kulipata hilo gazeti haupo. Think ! Think ! Great thinker Think!!!
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,037
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nasikia tena ypo Magogoni [​IMG]
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa hulala hata na maiti ili wapate ukubwa sembuse kuwabaka watoto wao!! wengine wamewahi hata kuwabaka mama zao; huko ccm kuna mambo na ndio maana wanaowaua maalbino hawakamatwi na hata wakikamatwa huachiliwa shauri ya umagamba wao!!
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nataka nitoe mtazamo wangu juu ya Rai kama gazeti la biashara. Unapoishiwa content na kupoteza mvuto unaanza kuokoteza habari toka kila mahali. Mwishowe unakosa unajikuta umebadili mlengo, mtazamo na soko. Rai baada ya kupolomoka linaanza kugeukia soko la habari za ufuska na ngono kama yalivyo magazeti ya Shigongo.
     
  15. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mkuu kula ano kiongozi,ukweli mtupu
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,063
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama cha mapepo machafu. Mtu kumbaka mwanao ni ushetani wa hali ya juu sana ambao hata shetani hajawahi kuufanya.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kachemka huyoo, sio kila page ya rai ipo kwenye mtandao

    naona amekua na mawazo ya zakayo
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    shigongo amelinunua mkuu
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hivi hili ni lile rai ninalolifahamu lililoanzishwa na Jenerali Ulimwengu au limeanzishwa jingine?
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mashetani wakubwa hawa.
     
Loading...