Kigezo cha age limit katika ajira


N

Ng'ongoampoku

Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
47
Likes
1
Points
0
N

Ng'ongoampoku

Member
Joined Sep 18, 2012
47 1 0
HABARI WANAJAMIIFORUM, SIKU HIZI KATIKA AJIRA ZINAZOTANGAZWA HUWA WANAWEKA KIGEZO CHA AGE LIMIT, MFANO NOT MORE 30YRS OR 35YRS. MIMI SIJUI NA NAPENDA KUJUZWA KIGEZO CHA AGE LIMIT KINASAIDIA NINI, KWA MFANO TRA WALITANGAZA KAZI KIGEZO MOJAWAPO ILIKUWA NI AGE LIMIT 30YRS, KAMA UNA VIGEZO VYOTE AGE LIMIT INASAIDIA NINI? AWE NA GPA YA SECOND UPPER CLASS, AWE AMEMALIZA CHUO KUANZIA MWAKA 2010, AWE AMESOMA POSTGRADUATE, AU KOZI YOYOTE, HIVO VIGEZO VIPO LAKINI AGE LIMIT NDIO HAKUNA WHY?

Pili kama kwenye ajira age limit ni 30yrs basi na unapotaka kusoma pia wasiruhu watu ambao age yao imekwenda juu?

tafadhali nijuzeni age limit inasaidia nini? najua wataalamu wapo watanijuza lakni dont challenge kwamba unasoma sio kuajiriwa bali kujiajiri

\gud day
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
70
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 70 145
labda umri unapokuwa mkubwa na ufanisi unapungua
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,298
Likes
798
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,298 798 280
Hii ni discrimination ya wazi, na inabidi mtu awapeleke mahakamani. Hata mimi huwa nashangaa ninapoona criteria za kibaguzi namna hiyo, nishawahi kuona pia ambayo inasema inabidi uwe umesoma nje ya nchi, yaani wabongo wanabagua bila hata kujishtukia.
 
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Likes
2
Points
35
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 2 35
Aaaaaaaaaaaaaa wataweka hata height na colour limit,,,uiwa black sana hupati kazi
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
35
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 35 45
mbona mkienda dukani mnanunua magari mapya na mnayabagua yaliyochokaa. umri ukiwa mkubwa sana ni shidaaa
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
140
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 140 160
Unataka uajiriwe leo halafu ustaafu kesho?
 
frank jerry

frank jerry

Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
58
Likes
0
Points
13
Age
33
frank jerry

frank jerry

Member
Joined Mar 24, 2014
58 0 13
inasaidia kwenye ufanisi wa kazi ..mfano below 30 hawana majukumu ya familia...na vilevile inatoa chance kwa vijana zaidi ndo wenye nguvu na rahisi kujengeka na kutumika miaka mingi zaidi ofisini....watu zaidi ya 40 wazito sana na
wanamambo mengi sana na target yao kubwa inakuwa feza na sio kuijimarisha katika kazi
 
K

krenea

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
406
Likes
12
Points
35
K

krenea

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
406 12 35
Hii ni discrimination ya wazi, na inabidi mtu awapeleke mahakamani. Hata mimi huwa nashangaa ninapoona criteria za kibaguzi namna hiyo, nishawahi kuona pia ambayo inasema inabidi uwe umesoma nje ya nchi, yaani wabongo wanabagua bila hata kujishtukia.

Ninachojua.

kampuni inaangalia umri wa wafanyakazi wake kwa ajiri ya succession plan ili isifike muda watu wote waka staafu

pili kuna senior position zinahitaji maturity age flani ata kama elimu mnalingana.

kuna aina za kazi zina hitaji vijana ambao bado awaja jialocate mahali flani kimaisha ili suala la uhamisho.safari naengineyo lifanyike vizuri.ila ni kwa nia njema kutaja umri.
 

Forum statistics

Threads 1,214,273
Members 462,617
Posts 28,507,269