Kigali city plan 2040

Kigali city plan 2040

tenda wamepewa crystal venture au??? watafanya haya kwa pesa gani maana hakuna pesa za misaada tena!!
 
tenda wamepewa crystal venture au??? watafanya haya kwa pesa gani maana hakuna pesa za misaada tena!!
Misaada tulishasema hatuitaki tena! Miasaada inayokuja na nyodo? No thanks!
Hivyo vyote vitafanywa na investors najuwa bongo mtaona ni miujiza ya nabii issa lakini vinawezekana kama ukiwatengenezea mazingira bora, wenyewe watakuja, kwani nani hataki kuzarisha pesa?
 
kodi ya watu wangapi?! kinchi ambacho hakilingani hata na mkoa wa tabora?! kama kodi ipo kagame anazurura kutafuta nini?
 
We tupe mda tu! Na jinsi mnavyopenda maisha ya kuzamia, si mda mrefu; mtaanza kuja kuruka ukuta
 
kodi ya watu wangapi?! kinchi ambacho hakilingani hata na mkoa wa tabora?! kama kodi ipo kagame anazurura kutafuta nini?

wakati sisi tunajitapa tuna mafuta na gesi na rasilimali kibao,wenye akili wanaplan kusonga mbele,tutawadharau kwa sasa lakini mwishowe tutawapigia salut.big up rwanda kwa kuwa na mipango mizuri kama hiyo,wakati sisi tumekalia michakato na upembuzi yakinifu
 
kodi ya watu wangapi?! kinchi ambacho hakilingani hata na mkoa wa tabora?! kama kodi ipo kagame anazurura kutafuta nini?
Watanzania bwana!hebu niambie vision mliyo nayo..wanasema penye nia pananjia..muache kudharau watu wanyarwanda hakuna kinacho washinda.
 
Back
Top Bottom