Kifusi cha lami kinahitajika

Kifusi cha lami kinahitajika

madameA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Posts
435
Reaction score
176
I hope everybody is ok in the house.

Janga kuu la mvua zinazoendelea kunyesha ni mafuriko ambayo yamesababisha baadhi ya watu hasa wale wanaoishi mabondeni kukosa makazi pamoja na kupoteza mali + maisha. Lakini pia inasemekana ugonjwa wa HOMA YA DENGE kwa kiasi kikubwa Umechangiwa na mvua nyingi zilizonyesha kupita kawaida.

Lakini kwangu janga kuu lililoletwa na mvua hiyo ni kuharibika kwa barabara yetu. Mvua imesababisha barabara yetu inayoingia mtaani kwangu ninakoishi kumomomyoka kiasi cha kushindwa kupitika kwa bajaj, pikipiki au gari. Nahisi suluhisho ya kero hiyo ni kumwaga kifusi cha rami labda inaweza kusaidia. Nimekuja kwenu wadau mnisaidie kama kuna mtu ambaye anajua wapi naweza kupata kifusi cha rami basi asisite kunijuza.

Eneo lengwa liko MBEZI-KIMARA. Please help.
its very urgent!
 
i hope everybody is ok in the house.

Janga kuu la mvua zinazoendelea kunyesha ni mafuriko ambayo yamesababisha baadhi ya watu hasa wale wanaoishi mabondeni kukosa makazi pamoja na kupoteza mali + maisha. Lakini pia inasemekana ugonjwa wa homa ya denge kwa kiasi kikubwa umechangiwa na mvua nyingi zilizonyesha kupita kawaida.

Lakini kwangu janga kuu lililoletwa na mvua hiyo ni kuharibika kwa barabara yetu. Mvua imesababisha barabara yetu inayoingia mtaani kwangu ninakoishi kumomomyoka kiasi cha kushindwa kupitika kwa bajaj, pikipiki au gari. Nahisi suluhisho ya kero hiyo ni kumwaga kifusi cha rami labda inaweza kusaidia. Nimekuja kwenu wadau mnisaidie kama kuna mtu ambaye anajua wapi naweza kupata kifusi cha rami basi asisite kunijuza.

Eneo lengwa liko mbezi-kimara. Please help.
Its very urgent!



pole sana mkuu! Nenda pale mwenge eneo la ngao saccos ya kambi ya jwtz lugalo kuna lami iliyo ondolewa wakati wa upanuzi wa double road mwenge -tegeta kipo cha kutosha naona hua kinauzwa kwa raia na ni kingi sana.
 
pole sana mkuu! Nenda pale mwenge eneo la ngao saccos ya kambi ya jwtz lugalo kuna lami iliyo ondolewa wakati wa upanuzi wa double road mwenge -tegeta kipo cha kutosha naona hua kinauzwa kwa raia na ni kingi sana.
Ingawa ishapita mimi pia nahitaji kifusi cha lami. Naomba kujua taratibu za kupata kifusi hiko, manake kuna mkanganyiko kidogo, wengine wananiambia TANROADS huwa hawatoi kifusi kwa watu, wengine wanasema ukiongea na mkandarasi wa barabara husika anaweza kukupa bure, wengine wananiambia kinauzwa yaani sielewi kipi ni kipi ...
 
Back
Top Bottom