Kifo cha sharo milionea


A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
28
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 1 0
Omama,nakufa men,sijapenda
men bado naipenda dunia
men..izraeli usiniguse men
unanichafua men... oma gad...
Ndo maneno aliyetoa sharo kabla
ya kukata roho yake.
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,013
Likes
250
Points
180
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,013 250 180
Utani kwenye mauti ni dalili ya kuchanganyikiwa
 
B

bizoocomplex

Member
Joined
Apr 30, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
B

bizoocomplex

Member
Joined Apr 30, 2010
9 0 0
du kwel nimeamin kujua kusoma na kuandika na kutumia computer si kigezo cha mtu kutokuwa wendawazimu, ishu mzito kama hii kwel unaweza kutania kama sio ulimbuken wa kupata nafas na muda nini
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,464
Likes
1,504
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,464 1,504 280
Utani kwenye vitu vingine lakini sio kwenye masuala ya kifo
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Jinga wewe... R. I. P sharo.
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Kubwa jinga wewe... R. I. P sharo.
 
L

Lusekelo Edson Jacob

Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
22
L

Lusekelo Edson Jacob

Member
Joined Nov 29, 2012
6 0 0
Kifo kinaweza kumpata mtu yeyote hivyo basi unpoleta utani kwenye kifo cha mtu fulani ujue unawaumiza watu wengine, kuwa makini broo.mhhhh
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Uzi unaendelea kujaa tu dada,ondoa hofu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,142
Members 463,065
Posts 28,537,303