Kifo cha kizembe cha mwanafunzi wa kidato cha 6 jeshini

Kifo cha kizembe cha mwanafunzi wa kidato cha 6 jeshini

Kuna kifo cha kizembe cha mwanafunzi wa kidato cha 6 huko Jkt kambi ya Itaka Songwe(zamani Mbeya).
Watoto wamepelekwa kwenye kubangua mahindi kwenye mashine mbovu na mbaya zaidi operator akaondoka na kuwaacha wao peke yao.Badae mikanda ikatoka na kumvutia kwenye mashine na kumchanachana mpaka kifo.
Je,ni kwanini operator aondoke wakati anajua kuna ubovu?
Halafu huu utaratibu wa kuwapeleka watoto Jkt na kushindwa kuwasimamia lilishapingwa sana kwa sababu mbalimbali ikiwa ni pamoja na unyanyasajiwa namna mbalimbali unaofanywa huko kwa mgongo wa kuwafunza uzalendo.
Mama Samia huyo kijana aliyefariki kwa uzembe utaiambia nini familia yake? Maumivu makali ya wazazi wanapona vipi?
Fulani huo utaratibu ni uumizaji kwa watoto wetu na hauna tija.
R.I .P Franco Winfred Ngazi mdogo wangu,Mungu akubariki, damu yako itakuwa na jambo siku za usoni.

Mwinyi rais wa Zanzibar Leo, mtoto wa rais zama hizo JKT hakutia mguu japo alipaswa kwenda.

Wenye macho hawaambiwi tazama.
 
Kifo cha mateso hata yale ya Yesu-Mnazareti hayafikii..aisee?! Kwaheri Mpambanaji, umekufa kifo kibaya sana chenye kuwasitahili CCM na akina SABAYA..
HAUWEZI FANANISHA MATESO ALIYO PITIA YESU HATA UNGEKATWA KIUNGO KIMOJA KIMOJA.

YALE MATESO HAYAWEZI PIMIKA MAANA YALIKUWA NI YA KUMKOMBOA MWANADAM. USIFANYE MCHEZO

(KIUFUPI HAYAKUWA MATESO YA KIBINADAM YANI SIO YA KIKAWAIDA YA KIMWILI)

NDIO MAANA HATA MALAIKA WENYEWE MBINGUNI WALIKIEPUKA KIKOMBE KILE CHA PALE MSALABANI GOLIGOTHA(FUVU LA KICHWA)

USIRUDIE KUANDIKA HAYA TENA
 
HAUWEZI FANANISHA MATESO ALIYO PITIA YESU HATA UNGEKATWA KIUNGO KIMOJA KIMOJA.

YALE MATESO HAYAWEZI PIMIKA MAANA YALIKUWA NI YA KUMKOMBOA MWANADAM. USIFANYE MCHEZO

(KIUFUPI HAYAKUWA MATESO YA KIBINADAM YANI SIO YA KIKAWAIDA YA KIMWILI)

USIRUDIE KUANDIKA HAYA TENA
Acha ujinga wako wewe ulikuwepo huyo yesu akiteswa?

kwanza unaandikaje maandishi makubwa kama mpuuzi?
 
tatizo la taarifa zinazokuja bila ushahidi zina changamoto nyingi kwenye kuthibitisha ukweli wa taarifa hizo....so muweka taarifa useme hio taarifa umeipataje na ni kwelie imetokea kama ulivosimulia?
kama ni kweli hata ukipiga picha eneo la tukio au mmoja waa mashuhuda akizungumzia
taarifa yako haijajitosheleza kuithibitisha kua ni kweli au si kweli
sijabisha wala sijakubali......
kama kweli pole kwa familia na ndugu wa mareheemu hakika wote kwa Allah tutarudi.
Sehemu kama zile kupata ushahidi wa moja kwa moja ni ngumu sababu kwanza wanafunzi wanapokonywa simu day one tu wanapofika yani hurusiwi kumiliki simu wakati wa mafunzo..
Huo ushahidi unaoutaka ni ngumu kuupata ila lisemwalo lipo na halitaacha kusemwa eti kwa sababu hakuna ushahid wa moja kwa au picha
 
Watoto wamepelekwa kwenye kubangua mahindi kwenye mashine mbovu na mbaya zaidi operator akaondoka na kuwaacha wao peke yao.Badae mikanda ikatoka na kumvutia kwenye mashine na kumchanachana mpaka kifo.
Je,ni kwanini operator aondoke wakati anajua kuna ubovu?
Inawezekana tamaa ya pesa ndiyo imewafikisha hapo
  1. Fedha ya ukarabati wa mashine inatiwa mfukoni mwa wakubwa
  2. Matengenezo kwao siyo kipaumbele
  3. Usalama kwao siyo kipaumbele
 
Acha kunichimba mkwara basi..Kupigwa mijeledi na kupigiliwa misumari, utalinganisha na kusagwa sagwa na mashine kama nafaka?!Dogo kaondoka bila kuaga lakini Yesu-Mnazareth alipata mpaka muda wa kuomba kinywaji..na akapewa tena mvinyo na ukamnogea akaomba aongezewe tena kwa sauti kabisa ulipoisha.
 
Daah mbaya sana aisee mtoto anaenda kujitegemea wahuni wanamuua kwa vifo vya kijinga jinga harafu mtasema mipango ya Mungu..
Hivi ni wapi Mungu alisema kazi yake ni kuua?Huwa sielewi mie aisee..Si ni yeye aliyeamua kukitunishia misuli kifo baada ya kumchukua rafiki yake kipenzi Lazaro?!Akamfufua na alilia mpaka machozi kabisa kwenye kaburi la rafiki yake huyo?!Au Yesu ni nani kumbe..si ndiye Mungu ?
 
Acha kunichimba mkwara basi..Kupigwa mijeledi na kupigiliwa misumari, utalinganisha na kusagwa sagwa na mashine kama nafaka?!Dogo kaondoka bila kuaga lakini Yesu-Mnazareth alipata mpaka muda wa kuomba kinywaji..na akapewa tena mvinyo na ukamnogea akaomba aongezewe tena kwa sauti kabisa ulipoisha.
SIKUTISHII MAANA HOFU YATOKA KWA SHETANI BALI NAKUAMBIA KWELI YA PALE MSALABANI.

HIYO KUSAGWA SAGWA YESU ALISHA SAGWA ZAIDI PALE MSALABANI HATA UNGESEMA KUTOLEWA JICHO MOJA MOJA YESU ALISHA TOLEWA PALE MSALABANI.

MAANA HATA BABA YAKE ALIMUACHA PEKE YAKE MPAKA YESU ANA SEMA ELOI ELOI LAMA SABAKTHANI Yani MUNGU WANGU MBONA UMENIACHA.

MAANA YALE MATESO ALIKUWA ANATESWA NA SHETANI MWENYEWE KWA MWILI NA ROHONI ILI YESU AACHIE MPINI HEBU WAZIA SHETANI MWENYEWE AWE ANAKUTESA HAKUNA AWEZAE VUMILIA.
 
Back
Top Bottom