Kifo cha kikatili!

Kifo cha kikatili!

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Posts
6,157
Reaction score
4,457
Hebu angalia link hiyo chini, huwa najiuliza sana hivi sisi Watanzania ni watu wa namna gani iwapo mtu kaiba kuku kauawa kikatiri namna hii, alafu watu wanaiba mabilioni wanaambiwa wajiuzuru na tunaendelea kuwaona humo barabarani bila hata kuwarushia jiwe moja na bado tunaendelea kuwachagua kuwa viongozi wetu. Nimesikitishwa sana na hiki kifo.

JIACHIE
 
na vibaka nao wamezidi
hili jamaa afya yote hii si angeshika jembe akalime kuliko kwenda kuiba kuku
sasa ona yaliyomkuta kwa afya aliyonayo angefanya hata vibarua mahali
kupenda vitu vya mkato ni mbaya na madhara yake ndo hayaaa
 
Back
Top Bottom