Kifo cha CCM alaumiwe nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha CCM alaumiwe nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UWEZO_WAKO, Apr 18, 2012.

  1. UWEZO_WAKO

    UWEZO_WAKO Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu alisema msipotenda haki chama hakitasimama....je ni nani hasa wa kumlaumu?
     

    Attached Files:

  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    wapongezwe walioliweka chaguo la Mungu.Kila parameter inaonyesha kuwa anabomoka na ssm.hujui hata US pamoja na kuichukia Vatican walimshukuru John Paul II kwa kuangusha ukomunist?
    So wanaomtuhumu Pengo ila wanaichukia CCM na Kumpenda Chaguo la Mungu wasimpongeze. Kwanini hata wasifanye hivi Enemy of your enemy is your friend (Common enemy CCM), Common friend(Kikwete- waislam wanamlinda, Akina Pengo wali mu annoint)....teh teh.Jamaa ni mteule ndio maana hata familia yake inaamini hivyo. Watu wa Kaskazini hawastahili chika nchi, mteule ndio anajua mrithi wake.

    Napita tuu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Vasco Da Gamma alaumiwe. Anacheza Samba tu kule Rio
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    wana mtandao kwa kuchagua waziri wa mambo ya nje(ipo ktk damu) kuwa rais na waziri wa mambo ya nje aje kutafuta urais.apongezwe alichokialaani kwani kila wagusacho kinapata najisi....sikiliza zitto bungeni anachosema ktk Bunge jamaa waligombania kodisha ndege mbovu ili wakamtengenezee mwenye ndege..Mnao East african community..nashukuru CDM hawakupeleka mtu kwani kuna uwezekano magamba wangekuwa wakizomee hata huko.wanpoachia ubongo uongozwe na adrenaline ni issue.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    hata NAPE anaplay part kubwa san katika kuiangamiza CCM.
    Watu wakileta Hoja Yeye anakuja na vioja!!!
    source: his facebook page!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    Atakayekuwepo wakati marehemu anakata roho.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    "Tembo wanapopigana, zinazoumia ni nyasi"
    Mwl. Nyerere akaongezea, "Hata tembo wanapofanya mapenzi, zinazoumia ni nyasi"
    Wa kulaumiwa ni JK na Lowasa na makundi yao.
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wa kulaumiwa ni mbayuwayu, sita, membe na Nape..
     
  9. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kwani mkuu ccm imeshaiaga nchi? Usiizike kabla roho haijatoka.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakulaumiwa ni CHADEMA ndo ugonjwa mkubwa unaomsumbua ccm.Na hii M4C ndo virus kabisa kwa CCM.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya kwamba Ccm imekufa?
    Ccm itasimama milele, acha kujipotosha.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI"
     
  12. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi hata sioni wa kulaumiwa, CCM deserves death. No way one can serve it from death...Kila chenye mwanzo kina mwisho pia...haijalishi ni mwisho wa aina gani....mbaya au mzuri.....safi....let it die....
     
  13. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    babu unamsingizia bwana si kweli
     
  14. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    weka CCM hapo kwenye red
     
  15. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alaumiwe Dr. Slaa
     
  16. UWEZO_WAKO

    UWEZO_WAKO Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm angekuwa ni mtu sasa hivi maandalizi ya mazishi yangekuwa yameshaanza, ubongo ukifa ndio mtu ameshakufa hata kama bado anapumua! Ccm imeshakufa ubongo
     
  17. UWEZO_WAKO

    UWEZO_WAKO Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm angekuwa ni mtu sasa hivi maandalizi ya mazishi yangekuwa yameshaanza, ubongo ukifa ndio mtu ameshakufa hata kama bado anapumua! Ccm imeshakufa ubongo
     
  18. m

    maramojatu Senior Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wa kulaumiwa ni babu wa Samunge. Alifanya serikali na ccccm vika-concentrate kwake wakasahau matatizo ya wananchi.:yell:
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Nape yupo pekee yake?
     
  20. UWEZO_WAKO

    UWEZO_WAKO Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vionhozi safi wa ccm wanahama, yeye na Mkama wanasema walikuwa ni mzigo..wamekisaidia chama
     
Loading...