engmtolera
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 5,149
- 1,441
Pandu Ameir Kificho, amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa muda Bunge la katiba
mwana ccm huyoo
![]()
Pandu Omar Kificho, amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa muda Bunge la katiba
obviousvipi,unawasiwasi na maamuzi yake?
nashukuru mkuu kwa taarifa,kisukari kilishapanda mieJamani mnacharuka bure. Huyu Kificho ameteuliwa kusimamia utungaji kanuni na taratibu za bunge la kutunga katiba na mwishowe atasimamia kuchaguliwa sasa Mwenyekiti na Makamu Mwnyekiti wa Bunge hili hilo. Kazi yake itakwisha ijumaa. sioni haja ya kupandisha presha kwenye hili.
Uongo sijui Ndo chakula chenu? AMETEULIWA SAA NGAPI WAKATI UTEUZI UTAKUA SAA9?
hebu tupatie chanzo cha habari yako usije ukawa unabip presha zetu bure!!
sina imani nae hata punje