Kifaa kinachoua mbu na wadudu wote warukao

Kifaa kinachoua mbu na wadudu wote warukao

Kila mwenye maswali asome kwenye maelezo hapo juu utaona ufanisi wake, nimekuwa nikikitumia na kimekuwa kikifanya kazi kama kilivyoelezwa.
Wakati feni zinaingia tuliambiwa hivohivo!! kama ingekuwa kweli tayari wizara ya afya ilishawapa mama wajawazito clinic.
 
Wasingetumia hadi kwenye mahospitali makubwa na mahoteli makubwa kama hazina kazi ya kufanya kiongozi, kama hujawahi kutumia ni bora ukae kimya kiongozi au ujaribu kutumia usikatishe tamaa wenzako.
Mbu ana tabia tofauti na wadudu wengine kwake mwanga sii kipaumbele kama ilivyo kwa kaka yake kunguni. Kwao wanandugu hao ni kunusa damu ya binadamu ipo wapi na kuutafuta mshipa na kuanza kujinyonyea. Hulo likifaa labda linase wale wadudu wanaoliwa na wahaya maana ndio washamba wakiona mwanga wanaukimbilia kama mbwa amkimbiliavyo chatu
 
Kwa mifano yote hii natumai itapunguza idadi ya maswali juu ya utendaji wa hiki kifaa.
Screenshot_20190527-131107.jpeg
Screenshot_20190527-131043.jpeg
Screenshot_20190527-131351.jpeg
 
Ni biashara tu. Device zingekuwa na ubora unaodaiwa watu wasingehangaika kufunga neti na kupuliza dawa. Navijua sana hivyo vifaa lakini huwa vinaua mbe wachache tu na wengine wanaendelea na tenda kama kawa.
Nakuunga mkono.
 
DEAL CLOSED!!! Bidhaa zimeisha mpaka nitakapoagiza mzigo mwengine... Kwa atakayehitaji asiache kuweka oda yake kwa SMS kupitia namba yangu 0659-358599
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom