Kidogo tuzichape na shemeji mtarajiwa

Kidogo tuzichape na shemeji mtarajiwa

mkuu sikupond ila dhahir unaonekana una jazba, asira,pia hupend kukosolewa! 1st tym ukwen unapigana kwel hii inaingia akilin??? umechemka aiseee! sipat picha ukiwa unaandika huu uzi ulikua na mood gani!
badilika mkuu
 
kupigana siku ya kwanza umefka ukweni tena na kaka yake ambae alishakutonya kuhusu characters zake alafu akuone shujaa? Hakikuwa kitendo kzuri kijana we ulikuwa pale kwa mda ungevumilia kwan hujawah kuvumilia kitu kingne hata kikubwa zaidi ya hicho ktk maisha yako? Pale ni ukweni kuna heshima yake. Nakuasa usirudie tena na wala usijivune kwa ulichotenda tena ikiwezekana nenda kaombe msamaha katka maisha kuna wakati inabidi ujishushe mambo yaende

Mjinga Huyu msimsikilize hata kidogo
 
mmmmnh siku ya kwanza tu umeonyesha utovu wa nidhamu ukweni nahisi hizi ni kamba unatufunga

Hahahaha huyu atakuwa wa kuleeeeeeeeeeee Tarime bwanaaaaa... ukimretea ufara anakurandura bwana
 
Duuu...nathubutu kusema wewe ni mujinga na huna hadhi ya kumiliki mke...huwezi...men are not like that
 
mkuu sikupond ila dhahir unaonekana una jazba, asira,pia hupend kukosolewa! 1st tym ukwen unapigana kwel hii inaingia akilin??? umechemka aiseee! sipat picha ukiwa unaandika huu uzi ulikua na mood gani!
badilika mkuu

ulitaka nichekelee ujinga kisa 1st tym?
 
ila punguza ubabe, hakuna sehem muhimu yakunyenyekea na kuheshimu kama ukweni, yaani ni patamu sana, mimi my brother alibahatika kuoa kwenye nyumba flani hv ya kihehe, kwa Mzee moja aliyekua na mabinti watatu, basi alikua anaheshmiwa kama mfalme, si yeye hata si mashemeji ni ful heshima, yaani mpka tukawa tunawaza kuoa pale pale kwenye nyumba moja..
 
Faida ya ugomv nin! sasa we ulipo pandisha jaziba zako na shemej mtu kupandisha ili mzichape uwoni kama umeonyesha utov wa nidham!
au ndo mastory ya town ayo
 
Huyo mwanamke naye mjinga sana atampelekaje mtu kama wewe nyumbani eti utoe posa....! She is not real.
 
Back
Top Bottom