Kidogo tuzichape na shemeji mtarajiwa

Kidogo tuzichape na shemeji mtarajiwa

we huna self control? haya sasa umeshaonekana huna busara....

Saaaf....!hekma zero,busara infinity,uvumilivu null,ustahamilivu negative,heshma undefined!mwanangu huoi ng'oooooo.....!
 
nishasema yeyote atakayekuja mbele yangu kunikwamisha namchukulia kama katangaza vita.

Ungeomba karatasi.....ungeandika barua upya ya uchumba lakini jina la mchumbiwa ni huyo shemeji yako.

Teh teh teh sijui ingekuwaje......
 
DEMBA, kingine kilichoniudhi ni pale aliposema kwetu mtu haolewi bila milioni 10, hivi hata kama ungekuwa wewe ungevumilia yote hayo?

Ungemuuliza na kwao akioa wanalipa kiasi gani? Yeye kaoa?
 
Last edited by a moderator:
Stori za MMU kama TV siriz vile

Mkuu watu8, hizi kweli ni stori, yaani mtu anafanye U-Werema ukweni halafu aje kujisifu na kutarajia apewe mke !!! maeneo mengine sasa hivi angekuwa MOI, kwanza ni dharau kumpiga mtu wa ukweni, ina maana umedharau ukoo wote.
 
Last edited by a moderator:
Imeonyesha una utovu wa nidhamu ya hali ya juu

Mwanamke kukuoenda haina maana umdhalilishie familia yao
 
Ungemuuliza na kwao akioa wanalipa kiasi gani? Yeye kaoa?

mkuu ni aibu, basi tu anataka kunikwamisha, nishasema hata wataje milioni 100 nitakubali halafu nitalipa kadri ya uwezo wangu nyingine nasema mkopo nitaendelea kulipa pole pole, mahali haimalizwi bhana.
 
Fix za mwezi mtukufu


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
anhaaa, ulitaka nivumilie kudharauliwa? hata mke si angenidharau maana angejua hayupo salama, kitendo cha kumpigania lazima akione cha kishujaa.

We hutakiwi kupewa mke inaonyesha mkorofi.wewe yani unaenda kwa wakwe unajidai kidume mwisho wa siku.wajifanya mbabe mwishowe ufanywe chongo sio kila kitu unashindana vitu vingne una piga kimya tu
 
We hutakiwi kupewa mke inaonyesha mkorofi.wewe yani unaenda kwa wakwe unajidai kidume mwisho wa siku.wajifanya mbabe mwishowe ufanywe chongo sio kila kitu unashindana vitu vingne una piga kimya tu

chongo nitamtoa yeye kaka mtu.
 
kwani alikuambia nini mpaka ukaudhika namna hiyo? ulipaswa uvumilie tu

Ndo maana makabila mengine katika kufanya taratibu za kutoa mahali mhusika uwa anaachwa mbali, anahitwa pale anapohitajika tu. Hivyo hayo yote husingekumbana nayo. Pole kwa yote.

Tegemea kukubaliwa au kukataliwa katika familia ya mtarajiwa wako.
 
sio kila mwenye akil ana busara...

napita tuuu
 
Back
Top Bottom