Kibuyu Mwaa


JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,672
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,672 2,020 280
Wandugu salaam,
hii ipo kama jokes lakini ni habari ya kweli ambayo imetokea hivi karibuni hapa mjini,

Kuna kijana alitoka kijijini akaja hapa dar kwa mjomba wake, baada ya kukaa kama siku tatu akapata fursa ya kuja kututembelea kijiweni ndipo alipoanza kutupa stori za pale kwa anko wake; kuwa alipoingia ndani akakuta kikebe kipo ukutani, kwa kuwa hakuwa anajua kazi ya kile kikebe akakiacha lkn muda ulivyokuwa unaenda akaona haiwezekani aendelee tu kukiangalia kile kikebe ndipo alipokisogelea na kukigusa, basi ilipokigusa tu kikebe kibuyu mwaaaaa,alituacha njia panda ndipo baadae tukaja kugundua kuwa hicho kikebe kumbe ni switch,na kibuyu ni balbu,sielewi alitokea pande zipi za Tanzania!!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Halafu ikawaje? stori haijaisha hii
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Nadhani ni joke iende kuleee kunakostahili lakini sidhani hata kuna mtu ataona kam ni funny kweli haijakaa kihivyo kabisa yaani
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Wandugu salaam,
hii ipo kama jokes lakini ni habari ya kweli ambayo imetokea hivi karibuni hapa mjini,

Kuna kijana alitoka kijijini akaja hapa dar kwa mjomba wake, baada ya kukaa kama siku tatu akapata fursa ya kuja kututembelea kijiweni ndipo alipoanza kutupa stori za pale kwa anko wake; kuwa alipoingia ndani akakuta kikebe kipo ukutani, kwa kuwa hakuwa anajua kazi ya kile kikebe akakiacha lkn muda ulivyokuwa unaenda akaona haiwezekani aendelee tu kukiangalia kile kikebe ndipo alipokisogelea na kukigusa, basi ilipokigusa tu kikebe kibuyu mwaaaaa,alituacha njia panda ndipo baadae tukaja kugundua kuwa hicho kikebe kumbe ni switch,na kibuyu ni balbu,sielewi alitokea pande zipi za Tanzania!!
Huyu atakuwa wa Kishumundu...........
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Wandugu salaam,
hii ipo kama jokes lakini ni habari ya kweli ambayo imetokea hivi karibuni hapa mjini,

Kuna kijana alitoka kijijini akaja hapa dar kwa mjomba wake, baada ya kukaa kama siku tatu akapata fursa ya kuja kututembelea kijiweni ndipo alipoanza kutupa stori za pale kwa anko wake; kuwa alipoingia ndani akakuta kikebe kipo ukutani, kwa kuwa hakuwa anajua kazi ya kile kikebe akakiacha lkn muda ulivyokuwa unaenda akaona haiwezekani aendelee tu kukiangalia kile kikebe ndipo alipokisogelea na kukigusa, basi ilipokigusa tu kikebe kibuyu mwaaaaa,alituacha njia panda ndipo baadae tukaja kugundua kuwa hicho kikebe kumbe ni switch,na kibuyu ni balbu,sielewi alitokea pande zipi za Tanzania!!

Unaona hatari hiyo mzee?? mbona kila mtu ana ushamba wake...hata wewe kuna sehemu umeshawahi kushangaa...usimhukumu kwa ushamba kila kitu au mtu anaushamba wake hata mie ninao....na kutoka kijijini kila mtu katoka kijijini...wewe ukienda kwa mfano pande zingine endelevu utakuwa mshamba vile vile..
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981